ดึงข้อมูลนศ.สู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
วิศวกรรมศาสตร์ |
1 | 5004000162 | นายนิติชน ดีแก้วเกษ | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
2 | 5103920002 | นายวัชระ เตือนจิตร์ | วิศวกรรมโยธา | 10 |
3 | 5104000003 | นายวีรบูรณ์ กลิ่นถนอม | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 70 |
4 | 5104000004 | นายปฏิพัทธ์ วงศ์รัตน์วิจิตต์ | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
5 | 5104000008 | นายพงศ์ศรัณย์ คงรักษ์ | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
6 | 5104000011 | นายธีรศักดิ์ ศรีเพ็ง | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
7 | 5104000012 | นายศราวุธ เถรว้อง | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
8 | 5104000014 | นายณัฐสิทธิ์ เกียรติภัทรกุล | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 70 |
9 | 5104000017 | นายเกษมศานต์ สุขสว่าง | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
10 | 5104000020 | นายรัฐพล อนุกูล | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 72 |
11 | 5104000022 | นางสาวภัทรพร คงประพันธ์ | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
12 | 5104000023 | นายจักรพันธ์ ใจปู | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
13 | 5104000030 | นายอรรณพ นราแก้ว | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
14 | 5104000031 | นายประเสริฐ ทองเลิศ | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
15 | 5104000033 | นายวีรภัทร ฉุยฉาย | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
16 | 5104000035 | นายวิชัย ลอยแก้ว | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
17 | 5104000038 | นายพิชานน ไกรกิจการ | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 70 |
18 | 5104000042 | นายอำนาจ แก้วจรูญ | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
19 | 5104000044 | นางสาวอมรรัตน์ ยุ้งศิริ | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
20 | 5104000045 | นายสรายุ หวังมีสุข | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
21 | 5104000050 | นางสาวชุติพร ศิริรัตน์ | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
22 | 5104000053 | นายสุพรัตน์ หมื่นเจริญ | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
23 | 5104000054 | นายสุเมธ เวชวิบูลย์ | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
24 | 5104000055 | นายเฉลิมชัย ทรงสวัสดิ์ | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
25 | 5104000056 | นายพิชิตชัย ฉันทสิทธิกุลชัย | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
26 | 5104000059 | นายพรรษวุฒิ เอี่ยมศรีลา | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
27 | 5104000062 | นายอัตถพงษ์ ศรีเหนี่ยง | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 70 |
28 | 5104000063 | นางสาวจินตนา ใจดีเจริญ | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
29 | 5104000064 | นายพิสิษฐ์ เสริมสกุลไทย | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
30 | 5104000065 | นายภาณุ เศรษฐ์สิริภักดี | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
31 | 5104000066 | นายณัฏฐวัฒน์ เด่นดำรงกุล | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 61 |
32 | 5104000069 | นายนัฐพงศ์ แซ่อุ่ย | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
33 | 5104000070 | นางสาวกมลชนก พะชะ | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
34 | 5104000074 | นายณรงค์ อาจอุดร | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
35 | 5104000076 | นายอริยะ ขำประสิทธิ์ | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
36 | 5104000077 | นายกิตติพงศ์ บำรุงเวช | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
37 | 5104000078 | นายภาณุพงศ์ เมธีพลกุล | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
38 | 5104000079 | นางสาววรวรรณ วงศ์พิมพ์ | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
39 | 5104000081 | นายมงคล สันติสิริกุล | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
40 | 5104000082 | นายธนพงษ์ ยลโสภณ | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
41 | 5104000084 | นายบุรินทร์ นามศิริ | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
42 | 5104000086 | นายดิศรณ์ พรหมสมบัติ | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
43 | 5104000087 | นายสุทธิพร ศิลปศร | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
44 | 5104000090 | นางสาวสมัชฌา อมรศรีวิไล | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 72 |
45 | 5104000091 | นายคมสัน สิมะโรจนกุล | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
46 | 5104000093 | นายโชติชนิต กาญจนะทวี | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
47 | 5104000094 | นายณัฐดนัย ปิ่นแก้วประเสริฐ | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
48 | 5104000095 | นายภาณุพงศ์ การิก | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
49 | 5104000097 | นายพลวัฒน์ แซ่ลิ้ม | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
50 | 5104000099 | นายสถาพร ทัดแก้ว | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
51 | 5104000101 | นายรัชเขต สร้อยเสนา | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
52 | 5104000102 | นายปฐมพงษ์ แก่นจักร | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
53 | 5104000103 | นางสาวสิริพร หมายดี | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
54 | 5104000106 | นางสาวอรอุมา ถากลาง | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
55 | 5104000108 | นายฐิติพันธ์ ชีวะโกเศรษฐ | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
56 | 5104000109 | นายธีรยุทธ นนทวงษ์ | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 72 |
57 | 5104000110 | นายณัฏฐพล พัชรวงศ์ปกรณ์ | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 72 |
58 | 5104000111 | นายอนิรุทธิ์ กิมเยื้อน | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
59 | 5104000114 | นายปิยะณัฐ ศรีวงยาง | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 72 |
60 | 5104000116 | นายอรรถวิทย์ สายไพศาล | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
61 | 5104000118 | นายกฤษณ์ หาญถิรเดช | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
62 | 5104000119 | นายโภไคย แสวงลาภ | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 70 |
63 | 5104000120 | นางสาวธนาภรณ์ พุ่มโพธิ์ทอง | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
64 | 5104000124 | นายนัฐพงษ์ รัตนโชติ | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 70 |
65 | 5104000126 | นายนิธิดล โพธาราม | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
66 | 5104000128 | นางสาววิชุดา ลิมปภาพันธุ์ | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
67 | 5104000129 | นายจิรวิทย์ แก้วนวล | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
68 | 5104000132 | นางสาวกมลชนก เพ็ชรเที่ยง | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
69 | 5104020011 | นายพิเชฐ จารุนิธิ | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
70 | 5104020020 | นายไพศาล พันธนะหิรัญ | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
71 | 5104020021 | นายภาสกร ปลื้มสระชัย | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
72 | 5104020022 | นายปรัชญา ขจรผล | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
73 | 5104020023 | นายทวีกิจ ปองเสงี่ยม | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
74 | 5104020028 | นายอนุชิต อินต๊ะปัญญา | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
75 | 5104020029 | นายพิวัฒนา เทียบเพชร | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
76 | 5104120002 | นายนิธิเศรษฐ์ พรหมอยู่ | วิศวกรรมเครื่องกล | 10 |
77 | 5104120004 | นายอนุช ลีละเศรษฐกุล | วิศวกรรมเครื่องกล | 10 |
78 | 5104120009 | นางสาวศศิประภา เลิศประพันธ์ | วิศวกรรมเครื่องกล | 10 |
79 | 5104220001 | นางสาวศุภรา ใจเลิศ | วิศวกรรมไฟฟ้า | 10 |
80 | 5104220002 | นายกฤษบดินทร์ ลิลา | วิศวกรรมไฟฟ้า | 10 |
81 | 5104220003 | นายอิศเรศ พันธเสน | วิศวกรรมไฟฟ้า | 10 |
82 | 5104220004 | นายภาคภูมิ ปวะบุตร | วิศวกรรมไฟฟ้า | 72 |
บริหารธุรกิจ |
83 | 480430005 | นางสาวแพรว บัวสง่า | การจัดการธุรกิจระหว่างประเทศ | 40 |
84 | 480430028 | นางสาวมณีวรรณ เฮงมี | การจัดการธุรกิจระหว่างประเทศ | 40 |
85 | 480430096 | นางสาวอนุสรา หนูทิมทอง | การตลาด | 10 |
86 | 480430128 | นางสาวนภาพร เลิศตระกูลชัย | การตลาด | 40 |
87 | 480430141 | นางสาวพิรุณพร จันทาภา | การตลาด | 40 |
88 | 480430159 | นางสาวรัศมี สุขทวี | การตลาด | 40 |
89 | 480430170 | นางสาวมัลลิกา ด้วงชาวนา | การตลาด | 40 |
90 | 480430189 | นางสาวจิราวรรณ คิดประเสริฐ | การจัดการธุรกิจระหว่างประเทศ | 10 |
91 | 480430196 | นางสาวกัลยรักษ์ ดวงใจ | การตลาด | 40 |
92 | 480430279 | นายนพดล แซ่ลิ้ม | การเงินและการธนาคาร | 40 |
93 | 480430337 | นางสาวเบ็ญจพร เรืองเย | การเงินและการธนาคาร | 40 |
94 | 480430354 | นางสาวสุปรียา คุณะสันธิ์ | การจัดการธุรกิจระหว่างประเทศ | 10 |
95 | 480430389 | นางสาววิรัตน์ สีแดง | การเงินและการธนาคาร | 10 |
96 | 480430406 | นายจีรวุฒิ สาธิตอภิวันท์ | การจัดการทั่วไป | 10 |
97 | 480430433 | นางสาวภัณฑิลา อบมาลี | การตลาด | 10 |
98 | 480432005 | นายธนวัฒน์ ขันแก้ว | การจัดการทั่วไป | 10 |
99 | 4904300019 | นางสาวศิรินยา กระทุ่มนอก | การจัดการทั่วไป | 10 |
100 | 4904300031 | นางสาวปรียาภัคน์ เลิศพัทธระปีฎา | การจัดการทั่วไป | 10 |
101 | 4904300405 | นายเอกวงศ์ ซังเรือง | การตลาด | 10 |
วิทยาศาสตร์ |
102 | 5004800058 | นายนวพล พลวัฒน์สิริกุล | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |