ดึงข้อมูลนศ.สู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
วิศวกรรมศาสตร์ |
1 | 6104200003 | นายธนายุต จรงค์หนู | วิศวกรรมไฟฟ้า | 10 |
2 | 6104200018 | นายภาสกร สีดา | วิศวกรรมไฟฟ้า | 40 |
3 | 6124200005 | นายเขตโสภณ ลอสซ์ | วิศวกรรมไฟฟ้า (สมทบ 4 ปี) | 10 |
4 | 6204200005 | นางสาวภัทรพร ธำรงกิจวิทยากุล | วิศวกรรมไฟฟ้า | 10 |
5 | 6204200008 | นางสาวธนัชพร อำภา | วิศวกรรมไฟฟ้า | 10 |
6 | 6204200009 | นายธีรภัทร์ เกิดศรีพันธุ์ | วิศวกรรมไฟฟ้า | 10 |
7 | 6204200010 | นายศักดา ดวงสง่า | วิศวกรรมไฟฟ้า | 10 |
8 | 6204200013 | นางสาวลลิตวดี บุญยง | วิศวกรรมไฟฟ้า | 10 |
9 | 6204200015 | นายนพดล คงพูล | วิศวกรรมไฟฟ้า | 10 |
10 | 6204200017 | นายธนวัฒน์ ทองไชย | วิศวกรรมไฟฟ้า | 10 |
11 | 6204200018 | นายอนุชิต ไชยมา | วิศวกรรมไฟฟ้า | 10 |
12 | 6204200019 | นายโกวิท บุญบรรลุ | วิศวกรรมไฟฟ้า | 10 |
13 | 6223100002 | นายธัชชัยนนท์ เหมทานนท์ | วิศวกรรมเครื่องกล | 10 |
14 | 6223200003 | นายฤกษ์ดี ช่างแกะ | วิศวกรรมไฟฟ้า | 10 |
15 | 6223200004 | นายธนศักดิ์ จันทรัตน์ | วิศวกรรมไฟฟ้า | 10 |
16 | 6223200006 | นายภัทรพล ศรีเทียนทอง | วิศวกรรมไฟฟ้า | 40 |
17 | 6223200010 | นายณัฐพงศ์ นาคทรัพย์ | วิศวกรรมไฟฟ้า | 40 |
18 | 6223200011 | นายรตนากร อักษรวรรณ | วิศวกรรมไฟฟ้า | 10 |
19 | 6223200012 | นายณัฐวุฒิ แก้วประไพ | วิศวกรรมไฟฟ้า | 10 |
20 | 6223200014 | นายนิวัฒน์ รัตนสาคร | วิศวกรรมไฟฟ้า | 40 |
21 | 6223200019 | นายชาคริต เอี่ยมสกุล | วิศวกรรมไฟฟ้า | 40 |
22 | 6223200020 | นายสุรวุฒิ เขียวนาคา | วิศวกรรมไฟฟ้า | 10 |
23 | 6223200021 | นายนนธวัช เจริญฤทธิ์ | วิศวกรรมไฟฟ้า | 10 |
24 | 6223200022 | นายคมสัน อำนวย | วิศวกรรมไฟฟ้า | 40 |
25 | 6223200026 | นายฐิติกานต์ อิ่มใจ | วิศวกรรมไฟฟ้า | 40 |
26 | 6223200028 | นายไตรเทพ ภักดิ์ใจดี | วิศวกรรมไฟฟ้า | 10 |
27 | 6223200029 | นายพชร เอี่ยมโมฬี | วิศวกรรมไฟฟ้า | 10 |
28 | 6223200031 | นายกรวุฒิ อิ่มอาดูร | วิศวกรรมไฟฟ้า | 40 |
29 | 6223200032 | นายพงษ์เพชร พุ่มลอยฟ้า | วิศวกรรมไฟฟ้า | 40 |
30 | 6223200033 | นางสาวรณิดา นพวัง | วิศวกรรมไฟฟ้า | 40 |
31 | 6303100007 | นายวรากร จรัลวรกุลวงศ์ | วิศวกรรมเครื่องกล | 10 |
32 | 6303100016 | นายณรงศ์ฤทธิ์ ดาโลกา | วิศวกรรมเครื่องกล | 10 |
33 | 6303100017 | นายณัฐวุฒิ หมื่นนะ | วิศวกรรมเครื่องกล | 10 |
34 | 6303200002 | นายนพดล ไทรจำปา | วิศวกรรมไฟฟ้า | 10 |
35 | 6303200003 | นายอุดมศักดิ์ โชติรัตน์ | วิศวกรรมไฟฟ้า | 10 |
36 | 6303200004 | นายอลงกรณ์ รัตนพิศพรชัย | วิศวกรรมไฟฟ้า | 10 |
37 | 6303200005 | นายภาณุพงศ์ มาดีประเสริฐ | วิศวกรรมไฟฟ้า | 10 |
38 | 6303200009 | นายธนพงษ์ โคตรนาม | วิศวกรรมไฟฟ้า | 10 |
39 | 6303200010 | นายโสภณัฐ อำภา | วิศวกรรมไฟฟ้า | 10 |
40 | 6303200012 | นายพิสิฐชัย เหมปั้น | วิศวกรรมไฟฟ้า | 10 |
41 | 6303200013 | นายนิติธร เดชบำรุง | วิศวกรรมไฟฟ้า | 10 |
42 | 6303200014 | นายชิษณุพงศ์ ภู่เจริญ | วิศวกรรมไฟฟ้า | 10 |
43 | 6303200015 | นายกันต์ สู่ประเสริฐ | วิศวกรรมไฟฟ้า | 10 |
44 | 6303200016 | นายอธิวัฒน์ มาตา | วิศวกรรมไฟฟ้า | 10 |
45 | 6323100001 | นายวรวัฒน์ เครือวัลย์ | วิศวกรรมเครื่องกล | 10 |
46 | 6323100008 | นายอนันต์ บุญเรือง | วิศวกรรมเครื่องกล | 10 |
47 | 6323100009 | นายอนุกูล วิสัชนาม | วิศวกรรมเครื่องกล | 10 |
48 | 6323100016 | นางสาวฐายิกา เกิดบ้านไทร | วิศวกรรมเครื่องกล | 10 |
49 | 6323100017 | นายนิตินันท์ วัชโรสินธ์ | วิศวกรรมเครื่องกล | 10 |
50 | 6323100018 | นายสุวิจักขณ์ ตันวงศ์วาล | วิศวกรรมเครื่องกล | 10 |
51 | 6323100020 | นายรัชมงคล ขวัญนนท์เดิม | วิศวกรรมเครื่องกล | 10 |
52 | 6323100021 | นายพิพัฒน์ นิธิรุจิยางกูร | วิศวกรรมเครื่องกล | 10 |
53 | 6323100022 | นายปริพัตร์ ผาสอน | วิศวกรรมเครื่องกล | 10 |
54 | 6323100023 | นายสรัช ปันติ | วิศวกรรมเครื่องกล | 10 |
55 | 6323100025 | นายณัฐพงษ์ เกตุนวม | วิศวกรรมเครื่องกล | 10 |
56 | 6323100026 | นายวรายุส เกียกกายผาด | วิศวกรรมเครื่องกล | 10 |
57 | 6323100027 | นายชยุตพงศ์ แดงเรือง | วิศวกรรมเครื่องกล | 10 |
58 | 6323100028 | นายเจษฎากร แสงภู | วิศวกรรมเครื่องกล | 10 |
59 | 6324120002 | นายพงศ์พิชิต สิทธิเสรี | วิศวกรรมเครื่องกล | 10 |
60 | 6423200006 | นายศุภชัย ปัญญาบารมี | วิศวกรรมไฟฟ้า | 10 |
61 | 6424120002 | นายธนบดี สินโพธิ์ | วิศวกรรมเครื่องกล (สมทบ 4 ปี) | 10 |
62 | 6424200002 | นายทศพร วัฒนะพันธ์ศักดิ์ | วิศวกรรมไฟฟ้า | 10 |
63 | 6424200005 | นางสาววรัญญา ศิลปศร | วิศวกรรมไฟฟ้า | 10 |