ดึงข้อมูลนศ.สู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
วิศวกรรมศาสตร์ |
1 | 5804100017 | นายชลเทพ ปั้นอุดม | วิศวกรรมเครื่องกล | 10 |
2 | 6005700003 | นายภาณุ ละอองดี | วิศวกรรมอุตสาหการ | 10 |
3 | 6005700015 | นายภาณุพงศ์ ลือชา | วิศวกรรมอุตสาหการ | 10 |
4 | 6005720001 | นายชาญชัย พงษ์ลี้รัตน์ | วิศวกรรมอุตสาหการ | 10 |
บริหารธุรกิจ |
5 | 5704300638 | นางสาวพรธิดา ไชยมงคล | การจัดการทั่วไป | 10 |
6 | 5704300640 | นายวุฒิพงศ์ บุญอาจินต์ | การตลาด | 10 |
7 | 5804300104 | นางสาวฐานะรัตน์ บุญเพิ่มทอง | การบัญชี | 10 |
8 | 6101500006 | นายชัยภัทร แซ่เฮ้ง | การตลาด | 10 |
9 | 6104300104 | นายฐณง รัตนยานนท์ | การตลาด | 10 |
10 | 6104300116 | นายธีรภัทร์ อุตศาสตร์ | การตลาด | 10 |
11 | 6104300132 | นายชิษณุพงศ์ นพรัตน์ | การตลาด | 10 |
12 | 6104320016 | นายชิงชัย ริ้วเจริญ | การจัดการธุรกิจระหว่างประเทศ | 10 |
ศิลปศาสตร์ |
13 | 5804400212 | นางสาวกมลพรรณ ปานเกษม | การท่องเที่ยว | 10 |
14 | 6102000028 | นางสาวชุติมา ทิพย์โท | อุตสาหกรรมการท่องเที่ยวและการบริการ | 10 |
15 | 6104400002 | นายศิริโรจน์ กำจรพงศ์กุล | อุตสาหกรรมการท่องเที่ยวและการบริการ | 10 |
16 | 6104400018 | นางสาวพัชริดา นากาชิมา | อุตสาหกรรมการท่องเที่ยวและการบริการ | 10 |
17 | 6104400020 | นางสาวสุนันทา หะมะ | อุตสาหกรรมการท่องเที่ยวและการบริการ | 10 |
18 | 6104400034 | นายธนกร โชคอนันตา | อุตสาหกรรมการท่องเที่ยวและการบริการ | 10 |
19 | 6104400046 | นางสาวเปรมวดี ศุภโกศล | อุตสาหกรรมการท่องเที่ยวและการบริการ | 10 |
20 | 6104400057 | นายขุมทอง อ่วมชำนาญไพร | อุตสาหกรรมการท่องเที่ยวและการบริการ | 10 |
21 | 6104400060 | นายธีระพงค์ ศรีวงค์ | อุตสาหกรรมการท่องเที่ยวและการบริการ | 10 |
22 | 6104400069 | นางสาวอัญมณี ดีดวงพันธ์ | อุตสาหกรรมการท่องเที่ยวและการบริการ | 10 |
23 | 6104400071 | นายอันนะ แซ่เหอ | อุตสาหกรรมการท่องเที่ยวและการบริการ | 10 |
24 | 6104400082 | นายชวิน ภู่ไชย | อุตสาหกรรมการท่องเที่ยวและการบริการ | 10 |
25 | 6104400127 | นางสาวหัทยา ประไว | อุตสาหกรรมการท่องเที่ยวและการบริการ | 10 |
26 | 6104420003 | นายอิษวัต จันทนะโสตถิ์ | อุตสาหกรรมการท่องเที่ยวและการบริการ | 10 |
นิเทศศาสตร์ |
27 | 5804600123 | นายกำธร ดอกจันทร์ | การประชาสัมพันธ์ | 10 |
28 | 5804600281 | นายธีรพล ลิขิตทางธรรม | การสื่อสารการแสดง | 10 |
29 | 5904600155 | นายธีรวัฒน์ จันทะจร | หนังสือพิมพ์และสิ่งพิมพ์ | 10 |
30 | 6004600076 | นายเจษฎากร บ่ายเลิศดี | ภาพยนตร์ โทรทัศน์ และสื่อดิจิทัล | 10 |
31 | 6004600099 | นายอธิคม สรรพคง | ภาพยนตร์ โทรทัศน์ และสื่อดิจิทัล | 10 |
32 | 6004600100 | นายชวิน ตันประสิทธิ์ | ภาพยนตร์ โทรทัศน์ และสื่อดิจิทัล | 10 |
33 | 6104620006 | นางสาวพลอยกัลยา ทองหอม | ภาพยนตร์ โทรทัศน์ และสื่อดิจิทัล | 10 |
วิทยาศาสตร์ |
34 | 6004800045 | นายชลชาต อำพันเพ็ญโรจน์ | วิทยาการคอมพิวเตอร์ | 10 |
วิทยาลัยดนตรีและศิลปะการแสดง |
35 | 6105200001 | นางสาวอรอนงค์ คชาภัสสร์วงศ์ | ดนตรีและศิลปะการแสดง | 10 |
36 | 6105200005 | นายกฤตภูมิ เกษมอำไพรินทร์ | ดนตรีและศิลปะการแสดง | 10 |
37 | 6105200009 | นางสาวภัทรวดี บุญเลิศ | ดนตรีและศิลปะการแสดง | 10 |
38 | 6105200010 | นายธรรมรัต ผัดขัน | ดนตรีและศิลปะการแสดง | 10 |
39 | 6105200011 | นายสิริสมบัติ ขอนโพธิ์ | ดนตรีและศิลปะการแสดง | 10 |
40 | 6105200012 | นายธีรุตม์ ยังเขียวสด | ดนตรีและศิลปะการแสดง | 10 |
41 | 6105200013 | นายอัครเดช เรืองสกุล | ดนตรีและศิลปะการแสดง | 10 |
42 | 6105200016 | นางสาวณัชชา ดอนพาลพล | ดนตรีและศิลปะการแสดง | 10 |
43 | 6105200017 | นายณิธิกร สมบัติธรรม | ดนตรีและศิลปะการแสดง | 10 |
44 | 6105200026 | นายกิตติภพ ใจตาบ | ดนตรีและศิลปะการแสดง | 10 |
45 | 6105200030 | นางสาวเบญญาภา โพธิ์สา | ดนตรีและศิลปะการแสดง | 10 |
46 | 6105300001 | นางสาวศิราลักษ์ พานิช | ดนตรีและศิลปะการแสดง | 10 |
47 | 6105300002 | นางสาวพรรณพิชา นพธัญสวัสดิ์ | ดนตรีและศิลปะการแสดง | 10 |
48 | 6105300005 | นายธนดล กรโกสียกาจ | ดนตรีและศิลปะการแสดง | 10 |
49 | 6105300008 | นายธีรยุทธ สกุลนิยมไพร | ดนตรีและศิลปะการแสดง | 10 |
50 | 6105300010 | นางสาวธมนวรรณ ถนอมกุล | ดนตรีและศิลปะการแสดง | 10 |
51 | 6105300011 | นางสาวธันยา สินเท่า | ดนตรีและศิลปะการแสดง | 10 |