ดึงข้อมูลนศ.สู่ |
ลำดับ | รหัส | ชื่อ | หลักสูตร | สถานภาพ |
วิศวกรรมศาสตร์ |
1 | 5811100002 | นายกมลภพ นวลวิลัย | วิศวกรรมเครื่องกล | 10 |
2 | 5811100003 | นายคณิศร ลันวงษา | วิศวกรรมเครื่องกล | 10 |
3 | 5811100006 | นายประเสริฐ โฉมศรี | วิศวกรรมเครื่องกล | 10 |
4 | 5811100007 | นายสันติชัย ศิริอารีรัตน์ | วิศวกรรมเครื่องกล | 10 |
5 | 5811100014 | นายสิรภาคย์ ชำนาญวาด | วิศวกรรมเครื่องกล | 10 |
6 | 5811100015 | นายสุทธิพงษ์ เจริญผล | วิศวกรรมเครื่องกล | 10 |
7 | 5811100016 | นายธิติพงษ์ คำภาบุตร | วิศวกรรมเครื่องกล | 10 |
8 | 5811100023 | นายปัณฑ์ธร สระทองแพ | วิศวกรรมเครื่องกล | 10 |
9 | 5811100024 | นายปราโมทย์ พิมพ์ดี | วิศวกรรมเครื่องกล | 10 |
10 | 5811100025 | นายณัฐภณ ราชเดิม | วิศวกรรมเครื่องกล | 10 |
11 | 5811100027 | นายธนงค์ นิธิธีรโชติ | วิศวกรรมเครื่องกล | 10 |
12 | 5811100029 | นายปัญญา นิจภากรกุล | วิศวกรรมเครื่องกล | 10 |
13 | 5811100030 | นายณวกร คำเสนาะ | วิศวกรรมเครื่องกล | 10 |
14 | 5811100031 | นายภัทรพล นวเพ็ญกุล | วิศวกรรมเครื่องกล | 10 |
15 | 5811100032 | นายชัชรินทร์ การนอก | วิศวกรรมเครื่องกล | 10 |
16 | 5811100033 | นายภาณุพงศ์ อินทรภักดี | วิศวกรรมเครื่องกล | 10 |
17 | 5811100034 | นายชนชล อ้นทอง | วิศวกรรมเครื่องกล | 10 |
18 | 5811100036 | นายสมพล กิริยา | วิศวกรรมเครื่องกล | 10 |
19 | 5904000002 | นายอนันต์ ไตรรัตนวุฒิ | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
20 | 5904000004 | นางสาวอธิชนนท์ พรมตุ้ม | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ | 10 |
บริหารธุรกิจ |
21 | 5514300003 | นางสาวพิมพ์ดาว อัศวจิรัฎฐากูร | การจัดการธุรกิจระหว่างประเทศ | 10 |
22 | 5711300003 | นายธนากร จันทรา | การบัญชี | 10 |
23 | 5914320001 | นายเกียรติชัย ใสสะอาด | การบัญชี | 10 |
24 | 5914320002 | นางสาวฐิติยา สมรื่น | การบัญชี | 10 |
25 | 5914320003 | นางสาววัชราภรณ์ จรแก้ว | การจัดการธุรกิจระหว่างประเทศ | 10 |
ศิลปศาสตร์ |
26 | 5414400004 | นางสาววิวรรณธนี ทองสุก | การโรงแรมและการท่องเที่ยว | 10 |
27 | 5414400007 | นายอดิศักดิ์ บุตรดี | การโรงแรมและการท่องเที่ยว | 10 |
28 | 5702000028 | นางสาวบุศรินทร์ พาหุพันธ์ | การโรงแรม | 10 |
29 | 5704400098 | นางสาวธนัญญาณ์ จุไรทอง | การโรงแรม | 10 |
30 | 5802000017 | นางสาวพรสุดา ยาไธสง | การโรงแรม | 10 |
31 | 5802000020 | นางสาวศุภิสรา ศรีทับทิม | การโรงแรม | 10 |
32 | 5802000023 | นางสาวอารียา กันป้อง | การโรงแรม | 10 |
33 | 5804400291 | นายสุพัฒน์ ตั้งเพียรเจริญ | การท่องเที่ยว | 10 |
นิเทศศาสตร์ |
34 | 5604600242 | นางสาวศุภมาส หฤทัยงาม | การประชาสัมพันธ์ | 10 |
35 | 5704600062 | นางสาวปุณณภา อัฑฒ์นภาคิน | การโฆษณา | 10 |
36 | 5804600069 | นายธนภัทร มารุ่งเรือง | วิทยุ-โทรทัศน์-ภาพยนตร์ | 10 |
37 | 5804600071 | นายปกรณ์ กิตติบุญโญภาส | วิทยุ-โทรทัศน์-ภาพยนตร์ | 10 |
38 | 5804600072 | นายปองพล ธิกาปูน | วิทยุ-โทรทัศน์-ภาพยนตร์ | 10 |
39 | 5804600073 | นายอานุภาพ จันทิพย์วงษ์ | วิทยุ-โทรทัศน์-ภาพยนตร์ | 10 |
40 | 5804600074 | นายธนรัชต์ ปิ่นกุมภีร์ | วิทยุ-โทรทัศน์-ภาพยนตร์ | 10 |
41 | 5804600077 | นางสาวณัฐริกา จินากุล | วิทยุ-โทรทัศน์-ภาพยนตร์ | 10 |
42 | 5804600078 | นางสาวสิริวลัย นิลพรายแวว | วิทยุ-โทรทัศน์-ภาพยนตร์ | 10 |
43 | 5804600083 | นายธนพล ทักษิณทวีทรัพย์ | วิทยุ-โทรทัศน์-ภาพยนตร์ | 10 |