| มหาวิทยาลัยสยาม |
| - |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 00 | | ไม่มีข้อมูล | 9999 | 0 | 9999 | A | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมเครื่องกล ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 1 วิศวกรรมเครื่องกล ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 1 วิศวกรรมไฟฟ้า ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 1 วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตร 3 ปี) ชั้นปี 1 | 9999-0-9999 9999-0-9999 9999-1-9998 9999-0-9999 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 14:00-16:30 | 19-1004 | 19 | C | 35 | 31 | 4 | A | | |
| | | อาจารย์: | Mrs.Maria Renee Iturri |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 35-31-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-602A |
|
| 02 | | อังคาร | 08:30-11:00 | 19-1004 | 19 | C | 35 | 29 | 6 | A | | |
| | | อาจารย์: | Mrs.Maria Renee Iturri |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมยานยนต์ (หลักสูตร 3 ปี) ชั้นปี 2 ทุกชั้นปี | 35-8-27 35-21-14 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-602A 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-603 |
| | | หมายเหตุ: | วศ.บ.ยานยนต์(3ปี) ปี2 |
|
| 03 | | อังคาร | 14:00-16:30 | 19-1004 | 19 | C | 35 | 32 | 3 | A | | |
| | | อาจารย์: | Mrs.Maria Renee Iturri |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตร 3 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 35-31-4 35-1-34 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-603 |
| | | หมายเหตุ: | วศ.บ.ไฟฟ้า(3ปี) ปี1 เลขที่ 1-35 |
|
| 04 | | พุธ | 08:30-11:00 | 19-1004 | 19 | C | 35 | 24 | 11 | A | | |
| | | อาจารย์: | Mrs.Maria Renee Iturri |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 3 ทุกชั้นปี | 35-19-16 35-5-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-603 |
| | | หมายเหตุ: | วศ.บ.ไฟฟ้า(4ปี) ปี3 |
|
| 05 | | พุธ | 14:00-16:30 | 19-1004 | 19 | C | 35 | 35 | 0 | A | | |
| | | อาจารย์: | Mrs.Maria Renee Iturri |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี ทุกชั้นปี | 35-35-0 35-0-35 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-603 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-604B |
|
| 06 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:00 | 19-1004 | 19 | C | 35 | 26 | 9 | A | | |
| | | อาจารย์: | Mr.ILYA KALASHNIKOV |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี ทุกชั้นปี | 35-26-9 35-0-35 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-604B |
|
| 07 | | พฤหัสบดี | 14:00-16:30 | 19-1004 | 19 | C | 35 | 35 | 0 | A | | |
| | | อาจารย์: | Mr.Nicholas Lovelady |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตร 3 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 35-35-0 35-0-35 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-604B 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-702/2 |
| | | หมายเหตุ: | วศ.บ.ไฟฟ้า(3ปี) ปี1 เลขที่ 36 ขึ้นไป |
|
| 08 | | ศุกร์ | 08:30-11:00 | 19-1004 | 19 | C | 29 | 16 | 13 | N | | |
| | | อาจารย์: | Mr.William Jones |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ชั้นปี 3 ทุกชั้นปี | 0-0-0 29-2-27 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 |
| | | หมายเหตุ: | บริหารคอม ฯ ปี 3 (พิเศษ เฉพาะนักศึกษาบริหารคอมฯ ที่ได้ GPA 4.00) |
|
| 09 | | อังคาร | 08:30-11:00 | 19-1010 | 19 | C | 35 | 27 | 8 | A | | |
| | | อาจารย์: | Mr.Nicholas Lovelady |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 35-27-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-702/2 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-703 |
|
| 10 | | อังคาร | 11:15-13:45 | 19-1010 | 19 | C | 35 | 20 | 15 | A | | |
| | | อาจารย์: | Mr.Nicholas Lovelady |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี วิศวกรรมเครื่องกล ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 15-13-2 20-0-20 35-7-28 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-703 |
|
| 11 | | พุธ | 08:30-11:00 | 19-1010 | 19 | C | 35 | 18 | 17 | A | | |
| | | อาจารย์: | Mr.Nicholas Lovelady |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมไฟฟ้า ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 35-18-17 35-0-35 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-703 |
| | | หมายเหตุ: | อส.บ.ไฟฟ้า ปี1 |
|
| 12 | | พุธ | 11:15-13:45 | 19-1010 | 19 | C | 35 | 35 | 0 | A | | |
| | | อาจารย์: | Mr.Nicholas Lovelady |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 35-35-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-703 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-1007 |
|
| 13 | | ศุกร์ | 08:30-11:00 | 19-1010 | 19 | C | 35 | 35 | 0 | A | | |
| | | อาจารย์: | Mr.Nicholas Lovelady |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมเครื่องกล ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 1 วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตร 3 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 35-17-18 35-21-14 35-0-35 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-1007 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-1008 |
| | | หมายเหตุ: | อส.บ.เครื่องกล ปี 1 |
|
| 14 | | ศุกร์ | 11:15-13:45 | 19-1010 | 19 | C | 35 | 29 | 6 | A | | |
| | | อาจารย์: | Mr.William Jones |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 35-29-6 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-1008 |
|
| 15 | | เสาร์ | 08:30-11:00 | 19-1010 | 19 | C | 35 | 35 | 0 | A | | |
| | | อาจารย์: | Mr.Nicholas Lovelady |
| | | สำรองให้: | พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 3 พยาบาลศาสตร์ ทุกชั้นปี ทุกชั้นปี | 35-35-0 35-0-35 35-0-35 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-801 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-1008 |
| | | หมายเหตุ: | พยาบาล ปี3 |
|
| 16 | | เสาร์ | 11:15-13:45 | 19-1010 | 19 | C | 35 | 35 | 0 | A | | |
| | | อาจารย์: | Mr.Nicholas Lovelady |
| | | สำรองให้: | พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 3 พยาบาลศาสตร์ ทุกชั้นปี ทุกชั้นปี | 35-34-1 35-1-34 35-0-35 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-801 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-801/1 |
| | | หมายเหตุ: | พยาบาล ปี3 |
|
| 17 | | อังคาร | 08:30-11:00 | 19-1005 | 19 | C | 35 | 34 | 1 | A | | |
| | | อาจารย์: | Mr.Mark Jeffrey |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 35-34-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-803 |
|
| 18 | | อังคาร | 14:00-16:30 | 19-1005 | 19 | C | 35 | 10 | 25 | A | | |
| | | อาจารย์: | Mr.Mark Jeffrey |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 3 ทุกชั้นปี | 35-0-35 35-8-27 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-803 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-804 |
| | | หมายเหตุ: | วศ.บ.เครื่องกล(4 ปี) ปี 3 |
|
| 19 | | พุธ | 08:30-11:00 | 19-1005 | 19 | C | 35 | 20 | 15 | A | | |
| | | อาจารย์: | Mr.Mark Jeffrey |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมโยธา (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 3 วิศวกรรมโยธา (หลักสูตร 3 ปี) ชั้นปี 2 ทุกชั้นปี | 35-16-19 35-1-34 35-3-32 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-804 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-902 |
| | | หมายเหตุ: | วศ.บ.โยธา(4 ปี) ปี 3, วศ.บ.โยธา (3 ปี) ปี 2 |
|
| 20 | | พุธ | 14:00-16:30 | 19-1005 | 19 | C | 35 | 34 | 1 | A | | |
| | | อาจารย์: | Mr.Mark Jeffrey |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 35-34-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-902 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-903 |
|
| 21 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:00 | 19-1005 | 19 | C | 35 | 35 | 0 | A | | |
| | | อาจารย์: | Mr.Mark Jeffrey |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 35-35-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-903 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-906 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-907 |
|
| 22 | | พฤหัสบดี | 14:00-16:30 | 19-1005 | 19 | C | 35 | 33 | 2 | A | | |
| | | อาจารย์: | Mr.Mark Jeffrey |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 35-33-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-907 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-1002 |
|
| 23 | | ศุกร์ | 08:30-11:00 | 19-1005 | 19 | C | 35 | 32 | 3 | A | | |
| | | อาจารย์: | Mr.Mark Jeffrey |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 35-32-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-1002 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-1003 |
|
| 24 | | เสาร์ | 11:15-13:45 | 19-1005 | 19 | C | 35 | 16 | 19 | A | | |
| | | อาจารย์: | Mr.Mark Jeffrey |
| | | สำรองให้: | พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 3 พยาบาลศาสตร์ ทุกชั้นปี ทุกชั้นปี | 35-10-25 35-1-34 35-5-30 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-1003 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-1006 |
| | | หมายเหตุ: | พยาบาล ปี3 |
|
| 25 | | จันทร์ | 08:30-11:00 | 19-1009 | 19 | C | 35 | 35 | 0 | A | | |
| | | อาจารย์: | Mr.Boris Kislitsin |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 35-35-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-1006 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-1007 |
|
| 26 | | จันทร์ | 14:00-16:30 | 19-1009 | 19 | C | 35 | 26 | 9 | A | | |
| | | อาจารย์: | MissREBECCA MOSNE |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 35-26-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-1007 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 14 ห้อง 14-403 |
|
| 27 | | อังคาร | 08:30-11:00 | 19-1009 | 19 | C | 35 | 31 | 4 | A | | |
| | | อาจารย์: | MissREBECCA MOSNE |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 35-31-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 14 ห้อง 14-403 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 14 ห้อง 14-404 |
|
| 28 | | อังคาร | 14:00-16:30 | 19-1009 | 19 | C | 35 | 35 | 0 | A | | |
| | | อาจารย์: | MissREBECCA MOSNE |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี ทุกชั้นปี | 35-35-0 35-0-35 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 14 ห้อง 14-404 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 14 ห้อง 14-503-4 |
|
| 29 | | พุธ | 08:30-11:00 | 19-1009 | 19 | C | 35 | 34 | 1 | A | | |
| | | อาจารย์: | MissREBECCA MOSNE |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 35-34-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 14 ห้อง 14-503-4 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 14 ห้อง 14-504 |
|
| 30 | | พุธ | 14:00-16:30 | 19-1009 | 19 | C | 35 | 15 | 20 | A | | |
| | | อาจารย์: | MissREBECCA MOSNE |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 35-15-20 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 14 ห้อง 14-504 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 14 ห้อง 14-505 |
|
| 31 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:00 | 19-1009 | 19 | C | 35 | 28 | 7 | A | | |
| | | อาจารย์: | MissREBECCA MOSNE |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 35-28-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 14 ห้อง 14-506 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 14 ห้อง 14-505 |
|
| 32 | | ศุกร์ | 08:30-11:00 | 19-1009 | 19 | C | 35 | 14 | 21 | A | | |
| | | อาจารย์: | Mr.ILYA KALASHNIKOV |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตร 3 ปี) ชั้นปี 2 ทุกชั้นปี | 35-11-24 35-2-33 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 14 ห้อง 14-506 |
| | | หมายเหตุ: | วศ.บ.เครื่องกล (3ปี) ปี2 |
|
| 33 | | จันทร์ | 11:15-13:45 | 19-1009 | 19 | C | 35 | 31 | 4 | A | | |
| | | อาจารย์: | MissREBECCA MOSNE |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 35-31-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 14 ห้อง 14-506 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-401 |
|
| 34 | | อังคาร | 08:30-11:00 | 19-1007 | 19 | C | 35 | 16 | 19 | A | | |
| | | อาจารย์: | Mr.ILYA KALASHNIKOV |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 35-16-19 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-401 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-402 |
|
| 35 | | อังคาร | 11:15-13:45 | 19-1005 | 19 | C | 35 | 27 | 8 | A | | |
| | | อาจารย์: | Mr.ILYA KALASHNIKOV |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 35-27-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-402 |
|
| 36 | | พุธ | 08:30-11:00 | 19-502 | 19 | C | 35 | 13 | 22 | A | | |
| | | อาจารย์: | Mr.ILYA KALASHNIKOV |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 35-13-22 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-402 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-501 |
|
| 37 | | พุธ | 11:15-13:45 | 19-1005 | 19 | C | 35 | 35 | 0 | A | | |
| | | อาจารย์: | Mr.ILYA KALASHNIKOV |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 35-35-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-501 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-502 |
|
| 38 | | พฤหัสบดี | 14:00-16:30 | 19-1010 | 19 | C | 35 | 18 | 17 | A | | |
| | | อาจารย์: | Mr.ILYA KALASHNIKOV |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี ทุกชั้นปี | 35-18-17 35-0-35 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-502 |
|
| 40 | | ศุกร์ | 11:15-13:45 | 19-1005 | 19 | C | 35 | 20 | 15 | A | | |
| | | อาจารย์: | Mr.ILYA KALASHNIKOV |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 35-20-15 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-502 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-503 |
|
| 41 | | จันทร์ | 11:15-13:45 | 19-1005 | 19 | C | 35 | 25 | 10 | A | | |
| | | อาจารย์: | Mr.William Jones |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 35-25-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-503 |
|
| 42 | | อังคาร | 08:30-11:00 | 19-502 | 19 | C | 35 | 12 | 23 | A | | |
| | | อาจารย์: | Mr.William Jones |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 35-12-23 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-503 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-504 |
|
| 43 | | อังคาร | 14:00-16:30 | -ยังไม่ระบุ | - | C | 35 | 0 | 35 | A | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 35-0-35 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 44 | | พุธ | 14:00-16:30 | 19-1010 | 19 | C | 35 | 14 | 21 | A | | |
| | | อาจารย์: | Mr.William Jones |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 35-14-21 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-504 |
|
| 45 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:00 | -ยังไม่ระบุ | - | C | 35 | 0 | 35 | A | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 35-0-35 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| 46 | | พฤหัสบดี | 14:00-16:30 | 19-1008 | 19 | C | 35 | 17 | 18 | A | | |
| | | อาจารย์: | Mr.William Jones |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 35-17-18 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-504 |
|
| ปริญญาตรี ภาคค่ำ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 39 | | เสาร์ | 18:00-20:30 | 19-1005 | 19 | C | 35 | 33 | 2 | O | | |
| | | อาจารย์: | Mr.ILYA KALASHNIKOV |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมเครื่องกล ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี ทุกชั้นปี | 20-7-13 14-14-0 35-8-27 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2550 เวลา 18:00 - 21:00 อาคาร 15 ห้อง 15-204 |
| | | หมายเหตุ: | อส.บ.เครื่องกล ปี1 ค่ำ |
|
| 47 | | พฤหัสบดี | 18:00-20:30 | 19-1005 | 19 | C | 35 | 13 | 22 | O | | |
| | | อาจารย์: | MissREBECCA MOSNE |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ชั้นปี 3 ทุกชั้นปี | 35-4-31 35-7-28 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 ต.ค. 2550 เวลา 18:00 - 21:00 อาคาร 15 ห้อง 15-204 |
| | | หมายเหตุ: | บัญชี ปี3 ค่ำ |
|