| มหาวิทยาลัยสยาม |
| ปริญญาตรี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 08:30-11:00 | 2-405 | 2 | C | 30 | 30 | 0 | A | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จารุณี วรรณศิริกุล
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ชั้นปี 2 นิเทศศาสตร์ ทุกชั้นปี ทุกชั้นปี | 30-26-4 5-3-2 30-1-29 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 ส.ค. 2551 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 2 ห้อง 2-405 4 ส.ค. 2551 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 2 ห้อง 2-406 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2551 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-403 |
| | | หมายเหตุ: | นท.ปี2 |
|
| 02 | | อังคาร | 11:15-13:45 | 2-303 | 2 | C | 31 | 31 | 0 | A | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จารุณี วรรณศิริกุล
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ชั้นปี 2 นิเทศศาสตร์ ทุกชั้นปี ทุกชั้นปี | 30-27-3 30-3-27 30-1-29 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 ส.ค. 2551 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 2 ห้อง 2-406 4 ส.ค. 2551 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 2 ห้อง 2-407 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2551 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-403 |
| | | หมายเหตุ: | นท.ปี2 |
|
| 03 | | อังคาร | 08:30-11:00 | 2-406 | 2 | C | 30 | 30 | 0 | A | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชลลดา พุ่มพฤกษ์
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ชั้นปี 2 นิเทศศาสตร์ ทุกชั้นปี ทุกชั้นปี | 30-25-5 30-0-30 30-5-25 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 ส.ค. 2551 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 14 ห้อง 14-405 4 ส.ค. 2551 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 2 ห้อง 2-407 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2551 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-403 |
| | | หมายเหตุ: | นท.ปี2 |
|
| 04 | | พฤหัสบดี | 11:15-13:45 | 2-303 | 2 | C | 30 | 29 | 1 | A | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พลอยชนก แสนอาทิตย์
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ชั้นปี 2 นิเทศศาสตร์ ทุกชั้นปี ทุกชั้นปี | 30-25-5 30-3-27 30-1-29 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 ส.ค. 2551 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 14 ห้อง 14-405 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2551 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-403 16 ต.ค. 2551 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-404 |
| | | หมายเหตุ: | นท.ปี2 |
|
| 05 | | พฤหัสบดี | 08:30-11:00 | 2-405 | 2 | C | 30 | 27 | 3 | A | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชลลดา พุ่มพฤกษ์
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ชั้นปี 2 นิเทศศาสตร์ ทุกชั้นปี ทุกชั้นปี | 30-15-15 30-8-22 30-4-26 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 ส.ค. 2551 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 14 ห้อง 14-405 4 ส.ค. 2551 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 15 ห้อง 15-204 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2551 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-404 |
| | | หมายเหตุ: | นท.ปี2 |
|
| 06 | | พฤหัสบดี | 11:15-13:45 | 2-302 | 2 | C | 30 | 30 | 0 | A | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จารุณี วรรณศิริกุล
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ชั้นปี 2 นิเทศศาสตร์ ทุกชั้นปี ทุกชั้นปี | 30-27-3 30-1-29 30-1-29 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 ส.ค. 2551 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 15 ห้อง 15-204 4 ส.ค. 2551 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 15 ห้อง 15-301 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2551 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-404 16 ต.ค. 2551 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-601 |
| | | หมายเหตุ: | นท.ปี2 |
|
| 07 | | พุธ | 11:15-13:45 | 2-405 | 2 | C | 30 | 30 | 0 | A | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ปณิธาร วงศาสุลักษณ์
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ชั้นปี 2 นิเทศศาสตร์ ทุกชั้นปี ทุกชั้นปี | 29-29-0 0-0-0 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 ส.ค. 2551 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 15 ห้อง 15-301 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2551 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-601 16 ต.ค. 2551 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-603 |
| | | หมายเหตุ: | นท.ปี2 |
|
| 08 | | ศุกร์ | 08:30-11:00 | 2-303 | 2 | C | 30 | 26 | 4 | A | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชลลดา พุ่มพฤกษ์
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ชั้นปี 2 นิเทศศาสตร์ ทุกชั้นปี ทุกชั้นปี | 30-13-17 30-5-25 30-8-22 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 ส.ค. 2551 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 15 ห้อง 15-301 4 ส.ค. 2551 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 15 ห้อง 15-302 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2551 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-603 |
| | | หมายเหตุ: | นท.ปี2 |
|
| 09 | | ศุกร์ | 14:00-16:30 | -ยังไม่ระบุ | - | C | 30 | 3 | 27 | A | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ชั้นปี 2 นิเทศศาสตร์ ทุกชั้นปี ทุกชั้นปี | 30-2-28 30-0-30 30-1-29 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ให้ย้ายไปเรียนกับกลุ่ม 11 |
|
| 10 | | ศุกร์ | 11:15-13:45 | 2-303 | 2 | C | 30 | 29 | 1 | A | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พลอยชนก แสนอาทิตย์
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ชั้นปี 2 นิเทศศาสตร์ ทุกชั้นปี ทุกชั้นปี | 30-20-10 30-6-24 30-3-27 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 ส.ค. 2551 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 15 ห้อง 15-302 4 ส.ค. 2551 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 15 ห้อง 15-303 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2551 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-603 |
| | | หมายเหตุ: | นท.ปี2 |
|
| 11 | | ศุกร์ | 14:00-16:30 | 2-409 | 2 | C | 30 | 24 | 6 | A | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จารุณี วรรณศิริกุล
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ชั้นปี 2 นิเทศศาสตร์ ทุกชั้นปี ทุกชั้นปี | 30-13-17 30-1-29 30-10-20 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 ส.ค. 2551 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 15 ห้อง 15-303 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2551 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-603 |
| | | หมายเหตุ: | นท.ปี2 |
|
| 12 | | อังคาร | 11:15-13:45 | 2-405 | 2 | C | 30 | 28 | 2 | A | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชลลดา พุ่มพฤกษ์
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ชั้นปี 2 นิเทศศาสตร์ ทุกชั้นปี ทุกชั้นปี | 30-22-8 30-1-29 30-5-25 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 ส.ค. 2551 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 15 ห้อง 15-303 4 ส.ค. 2551 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 15 ห้อง 15-304 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2551 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-603 16 ต.ค. 2551 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-604B |
| | | หมายเหตุ: | นท.ปี2 |
|
| 13 | | พฤหัสบดี | 11:15-13:45 | 2-402 | 2 | C | 35 | 35 | 0 | A | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชลลดา พุ่มพฤกษ์
|
| | | สำรองให้: | สื่อดิจิทัล ชั้นปี 2 นิเทศศาสตร์ ชั้นปี 2 ทุกชั้นปี | 17-17-0 7-6-1 6-6-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 ส.ค. 2551 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 15 ห้อง 15-304 4 ส.ค. 2551 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 15 ห้อง 15-401 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2551 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-604B |
| | | หมายเหตุ: | สื่อดิจิทัล ปี2 |
|
| 14 | | ศุกร์ | 08:30-11:00 | 2-302 | 2 | C | 30 | 18 | 12 | A | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จารุณี วรรณศิริกุล
|
| | | สำรองให้: | สื่อดิจิทัล ชั้นปี 2 นิเทศศาสตร์ ชั้นปี 2 นิเทศศาสตร์ ทุกชั้นปี ทุกชั้นปี | 30-7-23 6-6-0 2-2-0 30-1-29 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 ส.ค. 2551 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 15 ห้อง 15-401 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2551 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-604B 16 ต.ค. 2551 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-702/2 |
| | | หมายเหตุ: | สื่อดิจิทัล ปี2 |
|
| 15 | | พุธ | 08:30-11:00 | 2-303 | 2 | C | 30 | 15 | 15 | A | | |
| | | อาจารย์: | ดร.ปณิธาร วงศาสุลักษณ์
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ชั้นปี 2 นิเทศศาสตร์ ทุกชั้นปี ทุกชั้นปี | 30-12-18 30-2-28 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 ส.ค. 2551 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 15 ห้อง 15-401 4 ส.ค. 2551 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร 15 ห้อง 15-402 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2551 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-702/2 |
| | | หมายเหตุ: | นท.ปี2 |
|
| ปริญญาตรี ภาคค่ำ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 16 | | จันทร์ | 18:00-20:30 | 2-302 | 2 | C | 30 | 22 | 8 | O | | |
| | | อาจารย์: | นาวาโท ดร.อนุชา ม่วงใหญ่
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ชั้นปี 2 นิเทศศาสตร์ ทุกชั้นปี ทุกชั้นปี | 30-2-28 30-4-26 30-16-14 |
| | | สอบกลางภาค: | 4 ส.ค. 2551 เวลา 18:00 - 19:30 อาคาร 2 ห้อง 2-204 |
| | | สอบปลายภาค: | 16 ต.ค. 2551 เวลา 18:00 - 21:00 อาคาร 15 ห้อง 15-502 |
| | | หมายเหตุ: | นท.ปี2 ค่ำ |
|