| มหาวิทยาลัยสยาม |
| - |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 00 | | ไม่มีข้อมูล | 9999 | 0 | 9999 | A | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ (หลักสูตร 3 ปี) ชั้นปี 1 เทคโนโลยียานยนต์ ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 1 | 9999-0-9999 9999-0-9999 9999-0-9999 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 04 | | อังคาร | 08:30-10:10 | -ยังไม่ระบุ | - | C | 50 | 41 | 9 | 3 | | |
| | | อังคาร | 14:00-16:30 | 14-301 | 14 | L | | | | | | |
| | | ศุกร์ | 14:00-16:30 | 14-301 | 14 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ภูสิษฐ์ วงศ์เจตจันทร์
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตร 3 ปี) ชั้นปี 2 ทุกชั้นปี | 50-40-10 50-1-49 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-602A |
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2550 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 14 ห้อง 14-501 17 ต.ค. 2550 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 14 ห้อง 14-502 |
| | | หมายเหตุ: | วศ.บ.เครื่องกล (3 ปี ) ปี 2 |
|
| 05 | | จันทร์ | 11:15-12:55 | 14-502 | 14 | C | 60 | 46 | 14 | 3 | | |
| | | จันทร์ | 14:00-16:30 | 14-207 | 14 | L | | | | | | |
| | | จันทร์ | 14:00-16:30 | 14-301 | 14 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ภูสิษฐ์ วงศ์เจตจันทร์ อาจารย์สุเทพ ทัพธวัช
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 2 ทุกชั้นปี | 60-44-16 60-2-58 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-602A 8 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-405 8 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-406 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2550 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 14 ห้อง 14-502 17 ต.ค. 2550 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 14 ห้อง 14-503-4 |
| | | หมายเหตุ: | วศ.บ.เครื่องกล(4 ปี) ปี 2 |
|
| 06 | | จันทร์ | 12:05-13:45 | 14-503-4 | 14 | C | 30 | 30 | 0 | Y | | |
| | | อังคาร | 08:30-11:00 | 14-202 | 14 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิมพ์พรรณ สุริยบัลลพ
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ (หลักสูตร 4 ปี) ทุกชั้นปี ทุกชั้นปี | 30-29-1 5-1-4 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ส.ค. 2550 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร 3 ห้อง 3-503 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-902 17 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-509 |
| | | หมายเหตุ: | วศ.บ.คอมฯ(4ปี) ปี1 ,นักศึกษาตกค้าง |
|
| 07 | | จันทร์ | 12:05-13:45 | 14-503-4 | 14 | C | 32 | 32 | 0 | Y | | |
| | | พุธ | 11:15-13:45 | 14-202 | 14 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิมพ์พรรณ สุริยบัลลพ
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ (หลักสูตร 4 ปี) ทุกชั้นปี ทุกชั้นปี | 30-30-0 5-1-4 31-1-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ส.ค. 2550 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร 14 ห้อง 14-302 8 ส.ค. 2550 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร 3 ห้อง 3-503 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-902 17 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-903 |
| | | หมายเหตุ: | วศ.บ.คอมฯ(4ปี) ปี1 ,นักศึกษาตกค้าง |
|
| 08 | | จันทร์ | 14:50-16:30 | 14-503-4 | 14 | C | 34 | 33 | 1 | Y | | |
| | | พุธ | 08:30-11:00 | 14-202 | 14 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิมพ์พรรณ สุริยบัลลพ
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ (หลักสูตร 4 ปี) ทุกชั้นปี ทุกชั้นปี | 30-29-1 5-4-1 33-0-33 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ส.ค. 2550 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร 14 ห้อง 14-302 8 ส.ค. 2550 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร 14 ห้อง 14-401 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-903 17 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-906 |
| | | หมายเหตุ: | วศ.บ.คอมฯ(4ปี) ปี1 ,นักศึกษาตกค้าง |
|
| 09 | | จันทร์ | 14:50-16:30 | 14-503-4 | 14 | C | 34 | 32 | 2 | Y | | |
| | | พุธ | 14:00-16:30 | 14-202 | 14 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิมพ์พรรณ สุริยบัลลพ
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ (หลักสูตร 4 ปี) ทุกชั้นปี ทุกชั้นปี | 30-23-7 5-5-0 34-0-34 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ส.ค. 2550 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร 14 ห้อง 14-401 8 ส.ค. 2550 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร 14 ห้อง 14-402 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-906 17 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-907 17 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-1002 |
| | | หมายเหตุ: | วศ.บ.คอมฯ(4ปี) ปี1 ,นักศึกษาตกค้าง |
|
| ปริญญาตรี ภาคปกติ 3 ปี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 10 | | จันทร์ | 09:20-11:00 | 14-504 | 14 | C | 30 | 29 | 1 | Y | | |
| | | อังคาร | 11:15-13:45 | 14-202 | 14 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิมพ์พรรณ สุริยบัลลพ
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ (หลักสูตร 3 ปี) ชั้นปี 1 วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ (หลักสูตร 3 ปี) ทุกชั้นปี ทุกชั้นปี | 30-24-6 4-3-1 30-1-29 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ส.ค. 2550 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร 14 ห้อง 14-402 8 ส.ค. 2550 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-702/2 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-1002 17 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-1003 |
| | | หมายเหตุ: | วศ.บ.คอมฯ (3ปี) ปี1 ,นักศึกษาตกค้าง |
|
| 11 | | จันทร์ | 09:20-11:00 | 9-202 | 9 | C | 30 | 11 | 19 | Y | | |
| | | อังคาร | 17:10-19:40 | 14-207 | 14 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์พิมพ์พรรณ สุริยบัลลพ
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ (หลักสูตร 3 ปี) ชั้นปี 1 วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ (หลักสูตร 3 ปี) ทุกชั้นปี วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 30-0-30 5-0-5 30-8-22 30-1-29 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ส.ค. 2550 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-702/2 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-1003 |
| | | หมายเหตุ: | วศ.บ.คอมฯ (3ปี) ปี1 ,นักศึกษาตกค้าง |
|
| ปริญญาตรี ภาคปกติ 2 ปี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | จันทร์ | 08:30-10:10 | -ยังไม่ระบุ | - | C | 30 | 0 | 30 | A | | CLOSED |
| | | พุธ | 11:15-13:45 | -ยังไม่ระบุ | - | L | | | | | | |
| | | พุธ | 14:00-16:30 | -ยังไม่ระบุ | - | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมเครื่องกล ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 2 วิศวกรรมศาสตร์ ทุกชั้นปี | 30-0-30 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | ย้ายไปเรียนกลุ่ม 12 |
|
| 02 | | พุธ | 08:30-10:10 | 14-502 | 14 | C | 30 | 29 | 1 | A | | |
| | | พฤหัสบดี | 11:15-13:45 | 8-204 | 8 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผศ.พกิจ สุวัตถิ์
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมไฟฟ้า ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 2 ทุกชั้นปี | 40-28-12 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2550 เวลา 18:00 - 19:30 อาคาร 15 ห้อง 15-502 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ต.ค. 2550 เวลา 18:00 - 21:00 อาคาร 15 ห้อง 15-302 |
| | | หมายเหตุ: | อส.บ.ไฟฟ้า ปี2 |
|
| 12 | | พุธ | 08:30-10:10 | 14-505 | 14 | C | 30 | 24 | 6 | 4 | | |
| | | พุธ | 14:00-16:30 | 14-301 | 14 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สุเทพ ทัพธวัช
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยียานยนต์ ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี ทุกชั้นปี | 30-10-20 30-14-16 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-407 |
| | | สอบปลายภาค: | 17 ต.ค. 2550 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 2 ห้อง 2-408 |
| | | หมายเหตุ: | อส.บ.ยานยนต์ ปี1 |
|
| ปริญญาตรี ภาคค่ำ 2 ปี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 03 | | อังคาร | 17:10-18:50 | 8-204 | 8 | C | 30 | 28 | 2 | O | | |
| | | อังคาร | 18:50-21:20 | 8-204 | 8 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผศ.พกิจ สุวัตถิ์
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมไฟฟ้า ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 2 วิศวกรรมเครื่องกล ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 2 ทุกชั้นปี | 40-15-25 40-6-34 30-6-24 |
| | | สอบกลางภาค: | 9 ส.ค. 2550 เวลา 18:00 - 19:30 อาคาร 15 ห้อง 15-304 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ต.ค. 2550 เวลา 18:00 - 21:00 อาคาร 15 ห้อง 15-301 |
| | | หมายเหตุ: | อส.บ.ไฟฟ้า ปี2 ค่ำ ,อส.บ.เครื่องกล ปี 2 ค่ำ |
|