| มหาวิทยาลัยสยาม |
| - |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 00 | | ไม่มีข้อมูล | 9999 | 1 | 9998 | A | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 วิศวกรรมยานยนต์ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ (หลักสูตร 3 ปี) ชั้นปี 1 วิศวกรรมโยธา (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 การโรงแรมและการท่องเที่ยว (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 การโรงแรมและการท่องเที่ยว (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 การโรงแรมและการท่องเที่ยว ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 1 นิติศาสตร์ ชั้นปี 1 นิติศาสตร์ ชั้นปี 1 นิเทศศาสตร์ ชั้นปี 1 นิเทศศาสตร์ ชั้นปี 1 วิทยาการคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 บริหารธุรกิจ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 บริหารธุรกิจ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ชั้นปี 1 เภสัชศาสตรบัณฑิต (การบริบาลทางเภสัชกรรม) ชั้นปี 1 สื่อดิจิทัล ชั้นปี 1 | 9999-0-9999 9999-0-9999 9999-0-9999 9999-0-9999 9999-0-9999 9999-0-9999 9999-0-9999 9999-0-9999 9999-0-9999 9999-0-9999 9999-1-9998 9999-0-9999 9999-0-9999 9999-0-9999 9999-0-9999 9999-0-9999 9999-0-9999 9999-0-9999 9999-0-9999 9999-0-9999 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | พุธ | 10:10-12:00 | 2-302 | 2 | C | 40 | 39 | 1 | A | | |
| | | จันทร์ | 14:50-16:30 | 3-204 | 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วีนา โชติช่วง อาจารย์ITIT
|
| | | สำรองให้: | พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 เทคโนโลยีการอาหาร ทุกชั้นปี | 40-30-10 40-9-31 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | หมายเหตุ: | พยาบาลศาสตร์ ปี 1 |
|
| 02 | | พุธ | 12:55-14:50 | 2-404 | 2 | C | 40 | 32 | 8 | A | | |
| | | จันทร์ | 12:55-14:50 | 3-204 | 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วีนา โชติช่วง อาจารย์ITIT
|
| | | สำรองให้: | พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 เทคโนโลยีการอาหาร ชั้นปี 2 | 40-32-8 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-206 |
| | | หมายเหตุ: | พยาบาลศาสตร์ ปี 1 ,เทคโนฯ อาหาร ปี 2 |
|
| 03 | | พุธ | 14:50-16:30 | 2-404 | 2 | C | 40 | 40 | 0 | A | | |
| | | จันทร์ | 10:10-12:00 | 3-204 | 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วีนา โชติช่วง อาจารย์ITIT
|
| | | สำรองให้: | พยาบาลศาสตร์ ชั้นปี 1 เทคโนโลยีการอาหาร ชั้นปี 2 ทุกชั้นปี | 40-40-0 40-0-40 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-206 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-302 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-303 |
| | | หมายเหตุ: | พยาบาลศาสตร์ ปี 1, เทคโนฯ อาหาร ปี 2 |
|
| 04 | | พุธ | 12:55-14:50 | 2-408 | 2 | C | 40 | 38 | 2 | A | | |
| | | เสาร์ | 08:30-10:10 | 15-202 | 15 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จรรยา แหยมเจริญ อาจารย์ITIT
|
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 40-36-4 41-1-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-303 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-308-9 |
| | | หมายเหตุ: | วิทยาการคอมฯ ปี 1 |
|
| 05 | | พุธ | 14:50-16:30 | 2-408 | 2 | C | 41 | 38 | 3 | A | | |
| | | เสาร์ | 10:10-12:00 | 15-202 | 15 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จรรยา แหยมเจริญ อาจารย์ITIT
|
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 40-37-3 41-0-41 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-308-9 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-402 |
| | | หมายเหตุ: | วิทยาการคอมฯ ปี 1 |
|
| 06 | | อังคาร | 10:10-12:05 | 2-302 | 2 | C | 40 | 36 | 4 | A | | |
| | | เสาร์ | 08:30-10:10 | 3-204 | 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ITIT อาจารย์ธนิตา เลิศพรกุลรัตน์
|
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 40-35-5 40-1-39 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-402 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-403 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-404 |
| | | หมายเหตุ: | นิติศาสตร์ ปี 1 |
|
| 07 | | อังคาร | 12:55-14:50 | 2-302 | 2 | C | 40 | 39 | 1 | A | | |
| | | เสาร์ | 10:10-12:00 | 3-204 | 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ITIT อาจารย์ธนิตา เลิศพรกุลรัตน์
|
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 40-36-4 40-3-37 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-404 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-405 |
| | | หมายเหตุ: | นิติศาสตร์ ปี 1 |
|
| 08 | | อังคาร | 14:50-16:30 | 2-302 | 2 | C | 40 | 38 | 2 | A | | |
| | | เสาร์ | 12:55-14:50 | 3-204 | 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ITIT อาจารย์ธนิตา เลิศพรกุลรัตน์
|
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 40-38-2 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-405 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-406 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-407 |
| | | หมายเหตุ: | นิติศาสตร์ ปี 1 |
|
| 10 | | อังคาร | 08:30-10:10 | 2-302 | 2 | C | 33 | 33 | 0 | F | | |
| | | อังคาร | 10:10-12:00 | 18-401 | 18 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จรรยา แหยมเจริญ อาจารย์วีนา โชติช่วง
|
| | | สำรองให้: | สื่อดิจิทัล ชั้นปี 1 นิเทศศาสตร์ ทุกชั้นปี | 30-26-4 30-2-28 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 13:15 - 14:45 อาคาร 2 ห้อง 2-204 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-603 |
| | | หมายเหตุ: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 สื่อดิจิทัล (ฉพาะนิเทศฯเท่านั้น) |
|
| 11 | | พุธ | 08:30-10:10 | 2-302 | 2 | C | 31 | 31 | 0 | F | | |
| | | พุธ | 10:10-12:00 | 18-401 | 18 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์วีนา โชติช่วง อาจารย์เอก บำรุงศรี
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ชั้นปี 1 สื่อดิจิทัล ชั้นปี 1 นิเทศศาสตร์ ทุกชั้นปี | 30-25-5 30-6-24 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 13:15 - 14:45 อาคาร 2 ห้อง 2-204 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-603 |
| | | หมายเหตุ: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 (เฉพาะนิเทศฯเท่านั้น) |
|
| 12 | | พุธ | 10:10-12:00 | 2-405 | 2 | C | 30 | 30 | 0 | F | | |
| | | พุธ | 12:55-14:50 | 18-401 | 18 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชนัตถ์ พูนเดช อาจารย์เอก บำรุงศรี
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ชั้นปี 1 นิเทศศาสตร์ ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 13:15 - 14:45 อาคาร 2 ห้อง 2-204 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-603 9 ต.ค. 2550 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-604B |
| | | หมายเหตุ: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 (เฉพาะนิเทศฯเท่านั้น) |
|
| 13 | | พฤหัสบดี | 08:30-10:10 | 2-302 | 2 | C | 31 | 31 | 0 | F | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:10-12:00 | 18-401 | 18 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จรรยา แหยมเจริญ อาจารย์วีนา โชติช่วง
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ชั้นปี 1 นิเทศศาสตร์ ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-1-29 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 13:15 - 14:45 อาคาร 2 ห้อง 2-204 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-604B |
| | | หมายเหตุ: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 (เฉพาะนิเทศฯเท่านั้น) |
|
| 14 | | พฤหัสบดี | 10:10-12:00 | 14-302 | 14 | C | 30 | 29 | 1 | F | | |
| | | พฤหัสบดี | 12:55-14:50 | 18-401 | 18 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จรรยา แหยมเจริญ อาจารย์วีนา โชติช่วง
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ชั้นปี 1 นิเทศศาสตร์ ทุกชั้นปี | 30-29-1 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 13:15 - 14:45 อาคาร 2 ห้อง 2-204 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-604B 9 ต.ค. 2550 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-702/2 |
| | | หมายเหตุ: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 (เฉพาะนิเทศฯเท่านั้น) |
|
| 15 | | พฤหัสบดี | 12:55-14:50 | 14-402 | 14 | C | 30 | 28 | 2 | F | | |
| | | พฤหัสบดี | 08:30-10:10 | 18-401 | 18 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จรรยา แหยมเจริญ อาจารย์วีนา โชติช่วง
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ชั้นปี 1 นิเทศศาสตร์ ทุกชั้นปี | 30-28-2 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 13:15 - 14:45 อาคาร 2 ห้อง 2-204 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-702/2 9 ต.ค. 2550 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-703 |
| | | หมายเหตุ: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 (เฉพาะนิเทศฯเท่านั้น) |
|
| 16 | | พฤหัสบดี | 12:55-14:50 | 2-204 | 2 | C | 31 | 30 | 1 | F | | |
| | | พฤหัสบดี | 14:50-16:30 | 18-401 | 18 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จรรยา แหยมเจริญ อาจารย์ธนิตา เลิศพรกุลรัตน์
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ชั้นปี 1 นิเทศศาสตร์ ทุกชั้นปี | 30-29-1 30-1-29 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 13:15 - 14:45 อาคาร 2 ห้อง 2-204 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-703 |
| | | หมายเหตุ: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 (เฉพาะนิเทศฯเท่านั้น) |
|
| 17 | | พุธ | 10:10-12:00 | 2-408 | 2 | C | 30 | 30 | 0 | F | | |
| | | พุธ | 08:30-10:10 | 18-401 | 18 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธนิตา เลิศพรกุลรัตน์ อาจารย์เอก บำรุงศรี
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ชั้นปี 1 นิเทศศาสตร์ ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 13:15 - 14:45 อาคาร 2 ห้อง 2-204 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-403 9 ต.ค. 2550 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-703 |
| | | หมายเหตุ: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 (เฉพาะนิเทศฯเท่านั้น) |
|
| 18 | | พุธ | 12:55-14:50 | 2-503 | 2 | C | 30 | 29 | 1 | F | | |
| | | พุธ | 14:50-16:30 | 18-401 | 18 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธนิตา เลิศพรกุลรัตน์ อาจารย์เอก บำรุงศรี
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ชั้นปี 1 สื่อดิจิทัล ชั้นปี 1 นิเทศศาสตร์ ทุกชั้นปี | 30-27-3 30-2-28 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 13:15 - 14:45 อาคาร 2 ห้อง 2-204 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-403 |
| | | หมายเหตุ: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 (เฉพาะนิเทศฯเท่านั้น) |
|
| 19 | | พฤหัสบดี | 08:30-10:10 | 2-405 | 2 | C | 30 | 29 | 1 | F | | |
| | | ศุกร์ | 08:30-10:10 | 18-401 | 18 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จรรยา แหยมเจริญ อาจารย์ธนิตา เลิศพรกุลรัตน์
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ชั้นปี 1 นิเทศศาสตร์ ทุกชั้นปี | 30-29-1 30-2-28 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 13:15 - 14:45 อาคาร 2 ห้อง 2-204 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-403 |
| | | หมายเหตุ: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 (เฉพาะนิเทศฯเท่านั้น) |
|
| 20 | | ศุกร์ | 10:10-12:00 | 18-302 | 18 | L | 30 | 30 | 0 | F | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:10-12:00 | 2-502 | 2 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จรรยา แหยมเจริญ อาจารย์ธนิตา เลิศพรกุลรัตน์
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ชั้นปี 1 สื่อดิจิทัล ชั้นปี 1 นิเทศศาสตร์ ทุกชั้นปี | 30-23-7 30-7-23 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 13:15 - 14:45 อาคาร 2 ห้อง 2-204 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-403 9 ต.ค. 2550 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-1006 |
| | | หมายเหตุ: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 (เฉพาะนิเทศฯเท่านั้น) |
|
| 21 | | ศุกร์ | 12:55-14:50 | 2-503 | 2 | C | 31 | 30 | 1 | F | | |
| | | ศุกร์ | 14:50-16:30 | 18-401 | 18 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธนิตา เลิศพรกุลรัตน์ อาจารย์เอก บำรุงศรี
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ชั้นปี 1 นิเทศศาสตร์ ทุกชั้นปี | 30-28-2 30-1-29 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 13:15 - 14:45 อาคาร 2 ห้อง 2-204 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-1006 9 ต.ค. 2550 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-1007 |
| | | หมายเหตุ: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 (เฉพาะนิเทศฯเท่านั้น) |
|
| 22 | | ศุกร์ | 14:50-16:30 | 2-503 | 2 | C | 32 | 32 | 0 | F | | |
| | | ศุกร์ | 12:55-14:50 | 18-401 | 18 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จรรยา แหยมเจริญ อาจารย์ธนิตา เลิศพรกุลรัตน์
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ชั้นปี 1 นิเทศศาสตร์ ทุกชั้นปี | 31-31-0 30-1-29 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 13:15 - 14:45 อาคาร 2 ห้อง 2-204 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-1007 |
| | | หมายเหตุ: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 (เฉพาะนิเทศฯเท่านั้น) |
|
| 23 | | พุธ | 14:50-16:30 | 2-502 | 2 | C | 32 | 31 | 1 | F | | |
| | | จันทร์ | 12:55-14:50 | 18-401 | 18 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธนิตา เลิศพรกุลรัตน์ อาจารย์เอก บำรุงศรี
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ชั้นปี 1 นิเทศศาสตร์ ทุกชั้นปี | 30-29-1 30-1-29 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 13:15 - 14:45 อาคาร 2 ห้อง 2-204 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-1007 9 ต.ค. 2550 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-1008 |
| | | หมายเหตุ: | นิเทศศาสตร ปี 1 (เฉพาะนิเทศฯเท่านั้น) |
|
| 24 | | พุธ | 08:30-10:10 | 2-408 | 2 | C | 31 | 31 | 0 | F | | |
| | | จันทร์ | 14:50-16:30 | 18-401 | 18 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธนิตา เลิศพรกุลรัตน์ อาจารย์เอก บำรุงศรี
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ชั้นปี 1 สื่อดิจิทัล ชั้นปี 1 นิเทศศาสตร์ ทุกชั้นปี | 30-25-5 30-6-24 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 13:15 - 14:45 อาคาร 2 ห้อง 2-204 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-1008 |
| | | หมายเหตุ: | นิเทศศาสตร์ ปี 1, สื่อดิจิทัล (เฉพาะนิเทศฯเท่านั้น) |
|
| 25 | | พุธ | 08:30-10:10 | 2-405 | 2 | C | 30 | 30 | 0 | F | | |
| | | อังคาร | 08:30-10:10 | 18-401 | 18 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จรรยา แหยมเจริญ อาจารย์ชนัตถ์ พูนเดช
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ชั้นปี 1 นิเทศศาสตร์ ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 13:15 - 14:45 อาคาร 2 ห้อง 2-204 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 12 ห้อง 12-802 9 ต.ค. 2550 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 19 ห้อง 19-1008 9 ต.ค. 2550 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 12 ห้อง 12-801/1 |
| | | หมายเหตุ: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 (เฉพาะนิเทศฯเท่านั้น) |
|
| 26 | | พุธ | 12:55-14:50 | 14-401 | 14 | C | 30 | 30 | 0 | F | | |
| | | อังคาร | 12:55-14:50 | 18-401 | 18 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จรรยา แหยมเจริญ อาจารย์ชนัตถ์ พูนเดช
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ชั้นปี 1 สื่อดิจิทัล ชั้นปี 1 นิเทศศาสตร์ ทุกชั้นปี | 30-28-2 30-0-30 30-2-28 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 13:15 - 14:45 อาคาร 2 ห้อง 2-204 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 12 ห้อง 12-802 |
| | | หมายเหตุ: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 (เฉพาะนิเทศฯเท่านั้น) |
|
| 27 | | พุธ | 14:50-16:30 | 14-401 | 14 | C | 30 | 30 | 0 | F | | |
| | | อังคาร | 14:50-16:30 | 18-401 | 18 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์จรรยา แหยมเจริญ อาจารย์ชนัตถ์ พูนเดช
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ชั้นปี 1 นิเทศศาสตร์ ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 13:15 - 14:45 อาคาร 2 ห้อง 2-204 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 12 ห้อง 12-802 9 ต.ค. 2550 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร 12 ห้อง 12-803 |
| | | หมายเหตุ: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 (เฉพาะนิเทศฯเท่านั้น) |
|
| 31 | | อังคาร | 12:55-14:50 | 3-403 | 3 | C | 42 | 40 | 2 | A | | |
| | | อังคาร | 14:50-16:30 | 15-202 | 15 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิชญากร เลค อาจารย์ITIT
|
| | | สำรองให้: | การโรงแรมและการท่องเที่ยว (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 40-38-2 41-1-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-409 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-502 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-503 |
| | | หมายเหตุ: | รร. ปี 1 (เลขที่ 1-40) |
|
| 32 | | อังคาร | 12:55-14:50 | 15-202 | 15 | L | 40 | 40 | 0 | A | | |
| | | อังคาร | 14:50-16:30 | 3-403 | 3 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิชญากร เลค อาจารย์ITIT
|
| | | สำรองให้: | การโรงแรมและการท่องเที่ยว (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 40-39-1 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-503 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-504 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-505 |
| | | หมายเหตุ: | รร. ปี 1 (เลขที่ 41-80) |
|
| 33 | | พุธ | 08:30-10:10 | 3-403 | 3 | C | 40 | 40 | 0 | A | | |
| | | พุธ | 10:10-12:05 | 15-202 | 15 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิชญากร เลค อาจารย์ITIT
|
| | | สำรองให้: | การโรงแรมและการท่องเที่ยว (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 40-38-2 40-2-38 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-505 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-506 |
| | | หมายเหตุ: | รร. ปี 1 (เลขที่ 81-120) |
|
| 34 | | พุธ | 08:30-10:10 | 15-202 | 15 | L | 40 | 33 | 7 | A | | |
| | | พุธ | 10:10-12:05 | 3-403 | 3 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิชญากร เลค อาจารย์ITIT
|
| | | สำรองให้: | การโรงแรมและการท่องเที่ยว (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 การโรงแรมและการท่องเที่ยว ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 40-33-7 40-0-40 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-506 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 3 ห้อง 3-504 |
| | | หมายเหตุ: | รร. ปี 1 (เลขที่ 121-160) |
|
| 35 | | พฤหัสบดี | 12:55-14:50 | 3-403 | 3 | C | 43 | 43 | 0 | A | | |
| | | พฤหัสบดี | 14:50-16:30 | 15-202 | 15 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิชญากร เลค อาจารย์ITIT
|
| | | สำรองให้: | การโรงแรมและการท่องเที่ยว (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 ศิลปศาสตร์ ทุกชั้นปี | 40-40-0 41-2-39 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-602 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 3 ห้อง 3-504 |
| | | หมายเหตุ: | รร. ปี 1 (เลขที่ 161-200) |
|
| 36 | | พฤหัสบดี | 12:55-14:50 | 15-202 | 15 | L | 42 | 42 | 0 | A | | |
| | | พฤหัสบดี | 14:50-16:30 | 3-403 | 3 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิชญากร เลค อาจารย์ITIT
|
| | | สำรองให้: | การโรงแรมและการท่องเที่ยว (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 การโรงแรมและการท่องเที่ยว ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 1 ศิลปศาสตร์ ทุกชั้นปี | 40-38-2 40-3-37 42-0-42 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-509 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 3 ห้อง 3-503 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-602 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-603 |
| | | หมายเหตุ: | รร. ปี 1 (เลขที่ 201-240) , ต.รร. ปี 1 (เลขที่ 81-120) |
|
| 39 | | จันทร์ | 08:30-10:10 | 3-403 | 3 | C | 40 | 35 | 5 | A | | |
| | | จันทร์ | 10:10-12:05 | 15-202 | 15 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิชญากร เลค อาจารย์ITIT
|
| | | สำรองให้: | เภสัชศาสตรบัณฑิต (การบริบาลทางเภสัชกรรม) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 40-35-5 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-801 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-801/1 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-803 |
| | | หมายเหตุ: | เภสัชฯ ปี 1 |
|
| 40 | | เสาร์ | 08:30-12:05 | 3-301 | 3 | C | 40 | 36 | 4 | N | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ประกายรัตน์ วิเศษสงวน
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 10-8-2 38-1-37 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-507 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-508 |
| | | หมายเหตุ: | บริหารคอม ฯ ปี 1 (พิเศษ เฉพาะนักศึกษาบริหารคอมฯ ที่ได้ GPA 4.00) |
|
| 46 | | อังคาร | 12:55-14:50 | 3-401 | 3 | C | 41 | 39 | 2 | A | | |
| | | อังคาร | 14:50-16:30 | 3-204 | 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ประกายรัตน์ วิเศษสงวน อาจารย์ITIT
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 40-37-3 41-0-41 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-803 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-804 |
| | | หมายเหตุ: | คอมฯ ธุรกิจ ปี 1 |
|
| 47 | | อังคาร | 12:55-14:50 | 3-204 | 3 | L | 40 | 39 | 1 | A | | |
| | | อังคาร | 14:50-16:30 | 3-401 | 3 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ประกายรัตน์ วิเศษสงวน อาจารย์ITIT
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 40-39-1 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-804 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-902 |
| | | หมายเหตุ: | คอมฯ ธุรกิจ ปี 1 |
|
| 48 | | พุธ | 08:30-10:10 | 3-401 | 3 | C | 40 | 39 | 1 | A | | |
| | | พุธ | 10:10-12:05 | 3-204 | 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ประกายรัตน์ วิเศษสงวน อาจารย์ITIT
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 40-39-1 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-902 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-1002 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-907 |
| | | หมายเหตุ: | คอมฯ ธุรกิจ ปี 1 |
|
| 49 | | พุธ | 08:30-10:10 | -ยังไม่ระบุ | - | L | 40 | 0 | 40 | A | | CLOSED |
| | | พุธ | 10:10-12:05 | -ยังไม่ระบุ | - | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 40-0-40 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | คอมฯ ธุรกิจ ปี 1 (ปิดกลุ่ม) |
|
| 50 | | ศุกร์ | 12:55-14:50 | 3-401 | 3 | C | 43 | 42 | 1 | A | | |
| | | ศุกร์ | 14:50-16:30 | 3-204 | 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ประกายรัตน์ วิเศษสงวน อาจารย์ITIT
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 40-39-1 43-0-43 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-1002 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-1003 |
| | | หมายเหตุ: | คอมฯ ธุรกิจ ปี 1 |
|
| 51 | | ศุกร์ | 12:55-14:50 | 3-204 | 3 | L | 40 | 38 | 2 | A | | |
| | | ศุกร์ | 14:50-16:30 | 3-401 | 3 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ประกายรัตน์ วิเศษสงวน อาจารย์ITIT
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 40-37-3 42-0-42 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-1003 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-1007 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-1006 |
| | | หมายเหตุ: | คอมฯ ธุรกิจ ปี 1 |
|
| 52 | | อังคาร | 08:30-10:10 | 3-402 | 3 | C | 40 | 39 | 1 | A | | |
| | | อังคาร | 10:10-12:05 | 3-501 | 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ITIT อาจารย์มนฤดี มิตรเจริญถาวร
|
| | | สำรองให้: | การบัญชี ชั้นปี 1 บริหารธุรกิจ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 40-36-4 4-1-3 40-1-39 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-1007 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 14 ห้อง 14-402 |
| | | หมายเหตุ: | ต.บัญชี ปี1 (รหัส 5001300106-140) |
|
| 53 | | อังคาร | 08:30-10:10 | 3-501 | 3 | L | 43 | 42 | 1 | A | | |
| | | อังคาร | 10:10-12:05 | 3-402 | 3 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ITIT อาจารย์มนฤดี มิตรเจริญถาวร
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี ทุกชั้นปี | 40-3-37 38-2-36 43-0-43 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 14 ห้อง 14-402 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 14 ห้อง 14-403 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 14 ห้อง 14-404 |
| | | หมายเหตุ: | บธ. ปี 1 |
|
| 54 | | พุธ | 12:55-14:50 | 3-402 | 3 | C | 41 | 39 | 2 | A | | |
| | | พุธ | 14:50-16:30 | 3-501 | 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ITIT อาจารย์มนฤดี มิตรเจริญถาวร
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 40-21-19 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 14 ห้อง 14-404 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 14 ห้อง 14-405 |
| | | หมายเหตุ: | บธ. ปี 1 |
|
| 55 | | พุธ | 12:55-14:50 | 3-501 | 3 | L | 41 | 40 | 1 | A | | |
| | | พุธ | 14:50-16:30 | 3-402 | 3 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ITIT อาจารย์มนฤดี มิตรเจริญถาวร
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 40-37-3 42-0-42 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 14 ห้อง 14-405 |
| | | หมายเหตุ: | บธ. ปี 1 |
|
| 56 | | พฤหัสบดี | 08:30-10:10 | 3-402 | 3 | C | 40 | 39 | 1 | A | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:10-12:05 | 3-501 | 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ประกายรัตน์ วิเศษสงวน อาจารย์ITIT
|
| | | สำรองให้: | การบัญชี ชั้นปี 1 บริหารธุรกิจ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 35-33-2 3-3-0 40-2-38 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 14 ห้อง 14-501 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 14 ห้อง 14-502 |
| | | หมายเหตุ: | ต.บัญชี ปี1 (รหัส 5001300071-105) |
|
| 57 | | พฤหัสบดี | 08:30-10:10 | 3-501 | 3 | L | 41 | 41 | 0 | A | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:10-12:05 | 3-402 | 3 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ประกายรัตน์ วิเศษสงวน อาจารย์ITIT
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 40-33-7 41-1-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 14 ห้อง 14-502 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 14 ห้อง 14-503-4 |
| | | หมายเหตุ: | บธ. ปี1 |
|
| 58 | | พฤหัสบดี | 12:55-14:50 | 3-402 | 3 | C | 40 | 40 | 0 | A | | |
| | | พฤหัสบดี | 14:50-16:30 | 3-501 | 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ITIT อาจารย์มนฤดี มิตรเจริญถาวร
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 40-1-39 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 14 ห้อง 14-503-4 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 14 ห้อง 14-504 |
| | | หมายเหตุ: | บธ. ปี 1 |
|
| 59 | | พฤหัสบดี | 12:55-14:50 | 3-501 | 3 | L | 41 | 41 | 0 | A | | |
| | | พฤหัสบดี | 14:50-16:30 | 3-402 | 3 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ITIT อาจารย์มนฤดี มิตรเจริญถาวร
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 40-40-0 40-1-39 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 14 ห้อง 14-504 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 14 ห้อง 14-506 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 14 ห้อง 14-505 |
| | | หมายเหตุ: | บธ. ปี 1 |
|
| 60 | | ศุกร์ | 08:30-10:10 | 3-402 | 3 | C | 40 | 36 | 4 | A | | |
| | | ศุกร์ | 10:10-12:05 | 3-501 | 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ประกายรัตน์ วิเศษสงวน อาจารย์ITIT
|
| | | สำรองให้: | การบัญชี ชั้นปี 1 บริหารธุรกิจ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 35-25-10 5-4-1 40-6-34 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 14 ห้อง 14-506 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-201 |
| | | หมายเหตุ: | ต.บัญชี ปี1 (รหัส 5001300036-70) |
|
| 61 | | ศุกร์ | 08:30-10:10 | 3-501 | 3 | L | 41 | 41 | 0 | A | | |
| | | ศุกร์ | 10:10-12:05 | 3-402 | 3 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ณรงค์ฤทธิ์ สุคนธสิงห์ อาจารย์ITIT
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 40-40-0 41-0-41 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-201 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-204 |
| | | หมายเหตุ: | บธ. ปี 1 |
|
| 62 | | ศุกร์ | 12:55-14:50 | 3-402 | 3 | C | 40 | 40 | 0 | A | | |
| | | ศุกร์ | 14:50-16:30 | 3-501 | 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ณรงค์ฤทธิ์ สุคนธสิงห์ อาจารย์ITIT
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 40-40-0 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-204 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-301 |
| | | หมายเหตุ: | บธ. ปี 1 |
|
| 63 | | ศุกร์ | 12:55-14:50 | 3-501 | 3 | L | 40 | 36 | 4 | A | | |
| | | ศุกร์ | 14:50-16:30 | 3-402 | 3 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ITIT อาจารย์นิธิชัย อนันตะเศรษฐกูล
|
| | | สำรองให้: | การบัญชี ชั้นปี 1 บริหารธุรกิจ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 35-31-4 5-5-0 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-301 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-302 |
| | | หมายเหตุ: | ต.บัญชี ปี1 (รหัส 5001300001-35) |
|
| 72 | | พฤหัสบดี | 08:30-10:10 | 3-403 | 3 | C | 40 | 34 | 6 | A | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:10-12:05 | 15-202 | 15 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ITIT อาจารย์อรรณพ กางกั้น
|
| | | สำรองให้: | การจัดการทั่วไป ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 1 บริหารธุรกิจ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 40-7-33 40-18-22 40-9-31 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-501 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-502 |
| | | หมายเหตุ: | ต.การจัดการทั่วไป ปี 1, บธ. ปี 1 |
|
| 73 | | พฤหัสบดี | 08:30-10:10 | 15-202 | 15 | L | 40 | 31 | 9 | A | | |
| | | พฤหัสบดี | 10:10-12:05 | 3-403 | 3 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ITIT อาจารย์อรรณพ กางกั้น
|
| | | สำรองให้: | การจัดการทั่วไป ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 1 บริหารธุรกิจ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 40-0-40 40-31-9 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-502 |
| | | หมายเหตุ: | ต.การจัดการทั่วไป ปี 1, บธ. ปี 1 |
|
| 74 | | ศุกร์ | 08:30-10:10 | 14-504 | 14 | C | 41 | 40 | 1 | A | | |
| | | จันทร์ | 10:10-12:05 | 3-501 | 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผศ.พกิจ สุวัตถิ์ อาจารย์ITIT
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 34-33-1 40-1-39 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-502 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-503 |
| | | หมายเหตุ: | วศ.บ.ไฟฟ้า(4ปี) ปี1 (ทฤษฎีเรียนร่วมกับกลุ่ม 83) |
|
| 75 | | พฤหัสบดี | 17:10-18:50 | 2-402 | 2 | C | 40 | 36 | 4 | A | | |
| | | เสาร์ | 08:30-10:10 | 3-501 | 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ITIT อาจารย์สุเทพ ทัพธวัช
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมโยธา (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 วิศวกรรมยานยนต์ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 40-16-24 40-19-21 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-504 |
| | | หมายเหตุ: | วศ.บ.โยธา(4 ปี) ปี 1, วศ.บ.ยานยนต์ (4ปี) ปี1 เลขที่ 41 ขึ้นไป (ทฤษฎีเรียนร่วมกับกลุ่ม 77) |
|
| 76 | | จันทร์ | 08:30-10:10 | 15-202 | 15 | L | 40 | 33 | 7 | A | | |
| | | จันทร์ | 10:10-12:05 | 3-403 | 3 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิชญากร เลค อาจารย์ITIT
|
| | | สำรองให้: | เภสัชศาสตรบัณฑิต (การบริบาลทางเภสัชกรรม) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 40-33-7 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-504 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-603 |
| | | หมายเหตุ: | เภสัช ปี 1 |
|
| 77 | | พฤหัสบดี | 17:10-18:50 | 2-402 | 2 | C | 40 | 39 | 1 | A | | |
| | | เสาร์ | 12:55-14:50 | 3-501 | 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ITIT อาจารย์สุเทพ ทัพธวัช
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมยานยนต์ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 60-37-23 40-1-39 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-603 |
| | | หมายเหตุ: | วศ.บ.ยานยนต์(4 ปี) ปี 1 เลขที่ 1-40 (ทฤษฎีเรียนร่วมกับกลุ่ม 75) |
|
| 78 | | อังคาร | 12:05-13:45 | 14-506 | 14 | C | 60 | 58 | 2 | A | | |
| | | จันทร์ | 16:30-18:00 | 14-202 | 14 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ภาควิชาวิศวคอมพิวเตอร์ อาจารย์สุเทพ ทัพธวัช
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 60-57-3 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-603 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-604B |
| | | หมายเหตุ: | วศ.บ.คอมฯ (4ปี) ปี1 (ปฏิบัติ เรียนจันทร์-เสาร์) |
|
| 79 | | อังคาร | 14:50-16:30 | 14-506 | 14 | C | 60 | 58 | 2 | A | | |
| | | จันทร์ | 16:30-18:00 | 14-202 | 14 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ภาควิชาวิศวคอมพิวเตอร์ อาจารย์สุเทพ ทัพธวัช
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 60-57-3 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-604B 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-702/2 |
| | | หมายเหตุ: | วศ.บ.คอมฯ (4ปี) ปี1 (ปฏิบัติ เรียนจันทร์-เสาร์) |
|
| 81 | | ศุกร์ | 17:10-18:50 | 2-403 | 2 | C | 40 | 31 | 9 | A | | |
| | | จันทร์ | 12:55-14:50 | 3-501 | 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ITIT อาจารย์สุเทพ ทัพธวัช
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 60-31-29 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-403 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-703 |
| | | หมายเหตุ: | วศ.บ.เครื่องกล(4ปี) ปี1 เลขที่ 1-40 (ทฤษฎีเรียนร่วมกับกลุ่ม 82) |
|
| 82 | | ศุกร์ | 17:10-18:50 | 2-403 | 2 | C | 40 | 32 | 8 | A | | |
| | | จันทร์ | 14:50-16:30 | 3-301 | 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ITIT อาจารย์สุเทพ ทัพธวัช
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 วิศวกรรมยานยนต์ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 วิศวกรรมยานยนต์ (หลักสูตร 3 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 40-31-9 40-1-39 40-0-40 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-403 |
| | | หมายเหตุ: | วศ.บ.เครื่องกล(4ปี) ปี1 เลขที่ 41 ขึ้นไป (ทฤษฎีเรียนร่วมกับกลุ่ม 81) |
|
| 83 | | ศุกร์ | 08:30-10:10 | 14-504 | 14 | C | 41 | 41 | 0 | A | | |
| | | จันทร์ | 08:30-10:10 | 3-501 | 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผศ.พกิจ สุวัตถิ์ อาจารย์ITIT
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 35-35-0 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-403 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-1006 |
| | | หมายเหตุ: | วศ.บ.ไฟฟ้า (4ปี) ปี1 เลขที่ 41 ขึ้นไป (ทฤษฎีเรียนร่วมกับกลุ่ม 74) |
|
| 84 | | เสาร์ | 10:10-12:05 | 3-501 | 3 | L | 40 | 39 | 1 | A | | |
| | | อังคาร | 08:30-10:10 | 3-301 | 3 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ITIT อาจารย์ภาควิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ_5
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 40-38-2 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-1006 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-1007 |
| | | หมายเหตุ: | บธ. ปี 1 |
|
| 85 | | จันทร์ | 10:10-12:05 | 3-402 | 3 | C | 40 | 35 | 5 | A | | |
| | | จันทร์ | 08:30-10:10 | 3-204 | 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ITIT อาจารย์บรรพต เที่ยงคำ
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 40-35-5 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-1007 |
| | | หมายเหตุ: | บธ. ปี 1 |
|
| 86 | | จันทร์ | 12:55-14:50 | 3-402 | 3 | C | 40 | 39 | 1 | A | | |
| | | จันทร์ | 14:50-16:30 | 15-202 | 15 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ITIT อาจารย์บรรพต เที่ยงคำ
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 40-39-1 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-1007 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-1008 |
| | | หมายเหตุ: | บธ. ปี 1 |
|
| ปริญญาตรี ภาคปกติ 3 ปี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 80 | | อังคาร | 08:30-10:10 | 9-202 | 9 | C | 60 | 40 | 20 | A | | |
| | | จันทร์ | 16:30-18:00 | 14-202 | 14 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ภาควิชาวิศวคอมพิวเตอร์ อาจารย์สุเทพ ทัพธวัช
|
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ (หลักสูตร 3 ปี) ชั้นปี 1 วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 60-25-35 60-15-45 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-702/2 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 19 ห้อง 19-703 |
| | | หมายเหตุ: | วศ.บ.คอมฯ (3ปี) ปี1 (ปฏิบัติ เรียนจันทร์-เสาร์) |
|
| ปริญญาตรี ภาคปกติ 2 ปี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 29 | | ศุกร์ | 12:55-14:50 | 3-403 | 3 | C | 40 | 19 | 21 | A | | |
| | | ศุกร์ | 14:50-16:30 | 15-202 | 15 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ITIT อาจารย์อรรณพ กางกั้น
|
| | | สำรองให้: | การตลาด ชั้นปี 1 การจัดการทั่วไป ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 1 บริหารธุรกิจ ทุกชั้นปี | 40-5-35 40-11-29 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-407 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-408 |
| | | หมายเหตุ: | ต.ตลาด ปี 1, ต.การจัดการทั่วไป ปี 1 |
|
| 30 | | ศุกร์ | 12:55-14:50 | 15-202 | 15 | L | 40 | 40 | 0 | A | | |
| | | ศุกร์ | 14:50-16:30 | 3-403 | 3 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ITIT อาจารย์อรรณพ กางกั้น
|
| | | สำรองให้: | การตลาด ชั้นปี 1 บริหารธุรกิจ ทุกชั้นปี | 40-40-0 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-408 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-409 |
| | | หมายเหตุ: | ต.ตลาด ปี 1 |
|
| 37 | | ศุกร์ | 08:30-10:10 | 3-403 | 3 | C | 41 | 41 | 0 | A | | |
| | | ศุกร์ | 10:10-12:05 | 15-202 | 15 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิชญากร เลค อาจารย์ITIT
|
| | | สำรองให้: | การโรงแรมและการท่องเที่ยว ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 1 การโรงแรมและการท่องเที่ยว (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 ศิลปศาสตร์ ทุกชั้นปี | 40-39-1 41-1-40 41-0-41 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-603 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-603/1 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-604 |
| | | หมายเหตุ: | ต.รร. ปี 1 (เลขที่ 1-40) |
|
| 38 | | ศุกร์ | 08:30-10:10 | 15-202 | 15 | L | 40 | 38 | 2 | A | | |
| | | ศุกร์ | 10:10-12:05 | 3-403 | 3 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ITIT อาจารย์นิธิชัย อนันตะเศรษฐกูล
|
| | | สำรองให้: | การโรงแรมและการท่องเที่ยว ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 1 การโรงแรมและการท่องเที่ยว (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 ศิลปศาสตร์ ทุกชั้นปี | 40-32-8 40-1-39 41-0-41 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-604 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 12 ห้อง 12-801 |
| | | หมายเหตุ: | ต.รร ปี 1 (เลขที่ 41-80) |
|
| 64 | | อังคาร | 08:30-10:10 | 3-403 | 3 | C | 40 | 40 | 0 | A | | |
| | | อังคาร | 10:10-12:05 | 15-202 | 15 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิชญากร เลค อาจารย์ITIT
|
| | | สำรองให้: | การเงินและการธนาคาร ชั้นปี 1 การจัดการอุตสาหการ ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 40-5-35 40-28-12 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-302 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-303 |
| | | หมายเหตุ: | ต.การเงินฯ ปี1, ต.อุตสาหการ ปี1 |
|
| 65 | | อังคาร | 08:30-10:10 | 15-202 | 15 | L | 40 | 39 | 1 | A | | |
| | | อังคาร | 10:10-12:05 | 3-403 | 3 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.พิชญากร เลค อาจารย์ITIT
|
| | | สำรองให้: | การจัดการธุรกิจระหว่างประเทศ ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี ทุกชั้นปี | 40-34-6 40-4-36 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-303 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-304 |
| | | หมายเหตุ: | ต.ธุรกิจระหว่างประเทศ ปี 1 |
|
| 66 | | อังคาร | 12:55-14:50 | 3-402 | 3 | C | 40 | 40 | 0 | A | | |
| | | อังคาร | 14:50-16:30 | 3-501 | 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ศิริรัตน์ สุคนธสิงห์ อาจารย์ITIT
|
| | | สำรองให้: | การตลาด ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 40-40-0 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-304 |
| | | หมายเหตุ: | ต.ตลาด ปี 1 |
|
| 67 | | อังคาร | 12:55-14:50 | 3-501 | 3 | L | 40 | 40 | 0 | A | | |
| | | อังคาร | 14:50-16:30 | 3-402 | 3 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ITIT อาจารย์มนฤดี มิตรเจริญถาวร
|
| | | สำรองให้: | การตลาด ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 40-40-0 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-401 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-402 |
| | | หมายเหตุ: | ต.ตลาด ปี 1 |
|
| 68 | | พุธ | 08:30-10:10 | 3-402 | 3 | C | 40 | 32 | 8 | A | | |
| | | พุธ | 10:10-12:05 | 3-501 | 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ศิริรัตน์ สุคนธสิงห์ อาจารย์ITIT
|
| | | สำรองให้: | การตลาด ชั้นปี 1 การบัญชี ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 40-0-40 40-30-10 40-2-38 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-402 |
| | | หมายเหตุ: | ต.ตลาด ปี 1, ต.บัญชี ปี 1 (รหัส 5001300141-175) |
|
| 69 | | พุธ | 08:30-10:10 | 3-501 | 3 | L | 40 | 19 | 21 | A | | |
| | | พุธ | 10:10-12:05 | 3-402 | 3 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ITIT อาจารย์นิธิชัย อนันตะเศรษฐกูล
|
| | | สำรองให้: | การตลาด ชั้นปี 1 การบัญชี ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 40-2-38 40-17-23 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-402 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-403 |
| | | หมายเหตุ: | ต.ตลาด ปี 1, ต.บัญชี ปี 1 (รหัส 5001300176-210) |
|
| 70 | | พุธ | 12:55-14:50 | 3-403 | 3 | C | 40 | 40 | 0 | A | | |
| | | พุธ | 14:50-16:30 | 15-202 | 15 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ITIT อาจารย์นิธิชัย อนันตะเศรษฐกูล
|
| | | สำรองให้: | การจัดการทั่วไป ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 40-38-2 40-2-38 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-403 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-404 |
| | | หมายเหตุ: | ต.การจัดการทั่วไป ปี 1 |
|
| 71 | | พุธ | 12:55-14:50 | 15-202 | 15 | L | 40 | 39 | 1 | A | | |
| | | พุธ | 14:50-16:30 | 3-403 | 3 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ITIT อาจารย์นิธิชัย อนันตะเศรษฐกูล
|
| | | สำรองให้: | การจัดการทั่วไป ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 40-37-3 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-204 10 ส.ค. 2550 เวลา 10:30 - 12:00 อาคาร 2 ห้อง 2-205 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-404 9 ต.ค. 2550 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร 15 ห้อง 15-501 |
| | | หมายเหตุ: | ต.การจัดการทั่วไป ปี 1 |
|
| ปริญญาตรี ภาคค่ำ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 09 | | พุธ | 18:00-19:40 | 18-301 | 18 | C | 40 | 14 | 26 | O | | |
| | | พุธ | 19:40-21:20 | 18-301 | 18 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ชนัตถ์ พูนเดช อาจารย์ITIT
|
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 40-10-30 40-3-37 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 18:00 - 19:30 อาคาร 15 ห้อง 15-404 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 18:00 - 21:00 อาคาร 2 ห้อง 2-406 |
| | | หมายเหตุ: | นิติศาสตร์ ปี 1 ภาคค่ำ |
|
| 28 | | อังคาร | 18:00-19:40 | 18-401 | 18 | C | 30 | 4 | 26 | T | | |
| | | อังคาร | 19:40-21:20 | 18-401 | 18 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์ธนิตา เลิศพรกุลรัตน์ อาจารย์เอก บำรุงศรี
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ชั้นปี 1 นิเทศศาสตร์ ทุกชั้นปี | 30-4-26 30-0-30 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 18:00 - 19:30 อาคาร 2 ห้อง 2-403 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 18:00 - 21:00 อาคาร 2 ห้อง 2-409 |
| | | หมายเหตุ: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ภาคค่ำ (เฉพาะนิเทศฯเท่านั้น) |
|
| 41 | | เสาร์ | 18:00-19:40 | -ยังไม่ระบุ | - | L | 40 | 0 | 40 | A | | CLOSED |
| | | เสาร์ | 19:40-21:20 | -ยังไม่ระบุ | - | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | กลุ่มปิด |
|
| 43 | | พฤหัสบดี | 18:00-19:40 | 3-204 | 3 | L | 40 | 35 | 5 | O | | |
| | | พฤหัสบดี | 19:40-21:20 | 3-205 | 3 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ประกายรัตน์ วิเศษสงวน อาจารย์ITIT
|
| | | สำรองให้: | บริหารธุรกิจ (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 การโรงแรมและการท่องเที่ยว ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 1 การโรงแรมและการท่องเที่ยว (หลักสูตร 4 ปี) ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 40-20-20 40-3-37 40-11-29 40-2-38 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 18:00 - 19:30 อาคาร 15 ห้อง 15-404 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 18:00 - 21:00 อาคาร 2 ห้อง 2-407 9 ต.ค. 2550 เวลา 18:00 - 21:00 อาคาร 2 ห้อง 2-408 |
| | | หมายเหตุ: | บธ.(4ปี) ปี1 ค่ำ ,รร. ปี 1 ค่ำ, ต.รร ปี 1 ค่ำ |
|
| ปริญญาตรี ภาคค่ำ 2 ปี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 42 | | พฤหัสบดี | 18:00-19:40 | 3-205 | 3 | C | 40 | 12 | 28 | O | | |
| | | พฤหัสบดี | 19:40-21:20 | 3-204 | 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ผู้ช่วยศาสตราจารย์ประกายรัตน์ วิเศษสงวน อาจารย์ITIT
|
| | | สำรองให้: | การจัดการทั่วไป ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 1 การจัดการธุรกิจระหว่างประเทศ ชั้นปี 1 การบัญชี ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 40-6-34 40-0-40 40-0-40 40-3-37 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 18:00 - 19:30 อาคาร 15 ห้อง 15-404 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 18:00 - 21:00 อาคาร 2 ห้อง 2-406 9 ต.ค. 2550 เวลา 18:00 - 21:00 อาคาร 2 ห้อง 2-407 |
| | | หมายเหตุ: | ต.การจัดการทั่วไป ปี1, ต.ธุรกิจระหว่างประเทศ ปี 1, ต.บัญชี ปี1 ค่ำ |
|
| 44 | | ศุกร์ | 18:00-19:40 | 3-205 | 3 | C | 40 | 12 | 28 | O | | |
| | | ศุกร์ | 19:40-21:20 | 3-204 | 3 | L | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ดร.นิตยา เกิดแย้ม อาจารย์ITIT
|
| | | สำรองให้: | การเงินและการธนาคาร ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 1 การจัดการอุตสาหการ ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 1 การบัญชี ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 40-0-40 40-0-40 40-6-34 40-3-37 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 18:00 - 19:30 อาคาร 15 ห้อง 15-404 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 18:00 - 21:00 อาคาร 2 ห้อง 2-408 |
| | | หมายเหตุ: | ต.การเงิน ปี 1, ต.อุตสาหการ ปี1, ต.บัญชี ปี1 ภาคค่ำ |
|
| 45 | | ศุกร์ | 18:00-19:40 | 3-204 | 3 | L | 40 | 25 | 15 | O | | |
| | | ศุกร์ | 19:40-21:20 | 3-205 | 3 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ดร.นิตยา เกิดแย้ม อาจารย์ITIT
|
| | | สำรองให้: | การตลาด ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 1 การบัญชี ต่อเนื่อง 2 ปี ชั้นปี 1 ทุกชั้นปี | 40-4-36 40-21-19 40-0-40 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ส.ค. 2550 เวลา 18:00 - 19:30 อาคาร 15 ห้อง 15-404 |
| | | สอบปลายภาค: | 9 ต.ค. 2550 เวลา 18:00 - 21:00 อาคาร 15 ห้อง 15-501 9 ต.ค. 2550 เวลา 18:00 - 21:00 อาคาร 2 ห้อง 2-408 |
| | | หมายเหตุ: | ต.การตลาด ปี 1, ต.บัญชี ปี1 ภาค ค่ำ |
|