| มหาวิทยาลัยสยาม |
| - |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 00 | | ไม่มีข้อมูล | 9999 | 0 | 9999 | A | | |
| | | อาจารย์: | |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมหุ่นยนต์และระบบ
อัตโนมัติ (ต่อเนื่อง) ชั้นปี 1 วิศวกรรมหุ่นยนต์และระบบ
อัตโนมัติ (ต่อเนื่อง) ชั้นปี 1 วิศวกรรมหุ่นยนต์และระบบ
อัตโนมัติ (ต่อเนื่อง) ชั้นปี 1 | 9999-0-9999 9999-0-9999 9999-0-9999 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 03 | | อังคาร | 09:00-12:00 | 19-403 | 19 | C | 58 | 50 | 8 | A | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อรนุช อินทวงศ์ อาจารย์เอกภพ มณีนารถ อาจารย์วรัญญา สุขสว่าง อาจารย์อรวรานันท์ พัศธนไพศาล ดร.รุ่งโรจน์ สงสระบุญ ดร.จิรวัฒน์ วงศ์ธงชัย
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 1 | 40-40-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | สอบปลายภาค: | 17 ธ.ค. 2567 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | หมายเหตุ: | ร่วม 103-302 กลุ่ม 1 ทุกสาขา เฉพาะนักศึกษาเข้าปี 2567 ตาม มส.0201/082 เทียบ 101-117 |
|
| 04 | | อังคาร | 13:00-16:00 | 19-403 | 19 | C | 75 | 66 | 9 | A | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อรนุช อินทวงศ์ อาจารย์วรัญญา สุขสว่าง ดร.จิรวัฒน์ วงศ์ธงชัย อาจารย์อรวรานันท์ พัศธนไพศาล ดร.รุ่งโรจน์ สงสระบุญ อาจารย์เอกภพ มณีนารถ
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 1 | 40-40-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | สอบปลายภาค: | 17 ธ.ค. 2567 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | หมายเหตุ: | ร่วม 103-302 กลุ่ม 2 ทุกสาขา เฉพาะนักศึกษาเข้าปี 2567 ตาม มส.0201/082 เทียบ 101-117 |
|
| 05 | | อังคาร | 09:00-12:00 | 15-201 | 15 | C | 55 | 31 | 24 | A | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อรนุช อินทวงศ์ อาจารย์เอกภพ มณีนารถ อาจารย์วรัญญา สุขสว่าง ดร.จิรวัฒน์ วงศ์ธงชัย อาจารย์อรวรานันท์ พัศธนไพศาล ดร.รุ่งโรจน์ สงสระบุญ
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 1 | 40-31-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | สอบปลายภาค: | 17 ธ.ค. 2567 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | หมายเหตุ: | ร่วม 103-302 กลุ่ม 3 ทุกสาขา เฉพาะนักศึกษาเข้าปี 2567 ตาม มส.0201/082 เทียบ 101-117 |
|
| 06 | | อังคาร | 13:00-16:00 | 15-201 | 15 | C | 60 | 50 | 10 | A | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อรนุช อินทวงศ์ ดร.รุ่งโรจน์ สงสระบุญ อาจารย์เอกภพ มณีนารถ อาจารย์วรัญญา สุขสว่าง ดร.จิรวัฒน์ วงศ์ธงชัย อาจารย์อรวรานันท์ พัศธนไพศาล
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 1 | 40-40-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | สอบปลายภาค: | 17 ธ.ค. 2567 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | หมายเหตุ: | ร่วม 103-302 กลุ่ม 4 ทุกสาขา เฉพาะนักศึกษาเข้าปี 2567 ตาม มส.0201/082 เทียบ 101-117 |
|
| ปริญญาตรี ภาคปกติ 6 ปี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 07 | | อังคาร | 13:00-16:00 | 12-500 | 12 | C | 145 | 98 | 47 | พ | | |
| | | อาจารย์: | ผศ.ดร.สมฤดี ไทพาณิชย์
|
| | | สอบกลางภาค: | 10 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | สอบปลายภาค: | 17 ธ.ค. 2567 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | หมายเหตุ: | ทันตแพทย์+เภสัช ปี1 (เรียนร่วมกับการคิดเชิงบวก กลุ่ม2) |
|
| ปริญญาตรี ภาคสมทบ 4 ปี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 21 | | เสาร์ | 16:00-20:00 | 8-503 | 8 | C | 31 | 31 | 0 | N | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สรายุทธ อินทรเสมา |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมศาสตร์ ชั้นปี 1 | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สมทบ ร่วมกับ 103-302 กลุ่ม 22 วศ.บ.ไฟฟ้า 3 ปี ปี1+ วศ.บ.ทุกสาขา ปี1 สอบนอกตาราง |
|
| ปริญญาตรี นานาชาติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 09:00-12:00 | 2-204 | 2 | C | 50 | 26 | 24 | J | | |
| | | อาจารย์: | Dr.DUMINDA JAYARANJAN ดร.ขวัญชล คำพรรณ นิลละออ
|
| | | สำรองให้: | ธุรกิจระหว่างประเทศ ชั้นปี 1 concentration: in International Business ทุกชั้นปี | 50-0-50 50-2-48 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ต.ค. 2567 เวลา 08:45 - 10:15 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ธ.ค. 2567 เวลา 09:00 - 12:00 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | หมายเหตุ: | Inter Business 1st year |
|