| มหาวิทยาลัยสยาม |
| ปริญญาตรี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 01 | | อังคาร | 09:00-12:00 | 19-403 | 19 | C | 14 | 13 | 1 | A | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อรนุช อินทวงศ์ อาจารย์เอกภพ มณีนารถ ดร.รุ่งโรจน์ สงสระบุญ อาจารย์วรัญญา สุขสว่าง ดร.จิรวัฒน์ วงศ์ธงชัย อาจารย์อรวรานันท์ พัศธนไพศาล
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 2 ปี 2 ขึ้นไป | 20-1-19 20-12-8 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | สอบปลายภาค: | 17 ธ.ค. 2567 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | หมายเหตุ: | ทุกสาขา เรียนร่วม117-602 ก.3 ตาม มส.0201/082 |
|
| 02 | | อังคาร | 13:00-16:00 | 19-403 | 19 | C | 5 | 0 | 5 | A | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อรนุช อินทวงศ์ ดร.รุ่งโรจน์ สงสระบุญ อาจารย์วรัญญา สุขสว่าง ดร.จิรวัฒน์ วงศ์ธงชัย อาจารย์อรวรานันท์ พัศธนไพศาล อาจารย์เอกภพ มณีนารถ
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 2 ปี 2 ขึ้นไป | 20-0-20 20-0-20 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | สอบปลายภาค: | 17 ธ.ค. 2567 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | หมายเหตุ: | ทุกสาขา เรียนร่วม 117-602 ก.4 ตาม มส.0201/082 |
|
| 03 | | อังคาร | 09:00-12:00 | 15-201 | 15 | C | 15 | 5 | 10 | A | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อรนุช อินทวงศ์ ดร.จิรวัฒน์ วงศ์ธงชัย อาจารย์อรวรานันท์ พัศธนไพศาล อาจารย์เอกภพ มณีนารถ อาจารย์วรัญญา สุขสว่าง ดร.รุ่งโรจน์ สงสระบุญ
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 2 ปี 2 ขึ้นไป | 20-3-17 20-2-18 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | สอบปลายภาค: | 17 ธ.ค. 2567 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | หมายเหตุ: | ทุกสาขา เรียนร่วม 117-602 ก.5 ตาม มส.0201/082 |
|
| 04 | | อังคาร | 13:00-16:00 | 15-201 | 15 | C | 10 | 10 | 0 | A | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อรนุช อินทวงศ์ อาจารย์วรัญญา สุขสว่าง ดร.จิรวัฒน์ วงศ์ธงชัย อาจารย์อรวรานันท์ พัศธนไพศาล อาจารย์เอกภพ มณีนารถ ดร.รุ่งโรจน์ สงสระบุญ
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 2 ปี 2 ขึ้นไป | 20-0-20 20-10-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 10 ต.ค. 2567 เวลา 15:00 - 16:30 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | สอบปลายภาค: | 17 ธ.ค. 2567 เวลา 13:30 - 16:30 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | หมายเหตุ: | ทุกสาขา เรียนร่วม 117-602 ก.6 ตาม มส.0201/082 |
|
| 201 | | อังคาร | 09:00-12:00 | 19-403 | 19 | C | 85 | 83 | 2 | A | | |
| | | ศุกร์ | 13:00-16:00 | 19-403 | 19 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อรนุช อินทวงศ์ อาจารย์เอกภพ มณีนารถ ดร.รุ่งโรจน์ สงสระบุญ
|
| | | สำรองให้: | ชั้นปี 1 | 60-0-60 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ก.ค. 2567 เวลา 00:00 - 00:00 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | สอบปลายภาค: | F30 ก.ค. 2567 เวลา 00:00 - 00:00 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | หมายเหตุ: | เรียนร่วม 3/66 presemester1/67 (จัดสอบเอง) |
|
| 202 | | พุธ | 09:00-12:00 | 19-403 | 19 | C | 80 | 69 | 11 | A | | |
| | | พุธ | 13:00-16:00 | 19-403 | 19 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์อรนุช อินทวงศ์ อาจารย์เอกภพ มณีนารถ ดร.รุ่งโรจน์ สงสระบุญ
|
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 40-36-4 |
| | | สอบกลางภาค: | M9 ก.ค. 2567 เวลา 00:00 - 00:00 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | สอบปลายภาค: | F30 ก.ค. 2567 เวลา 00:00 - 00:00 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | หมายเหตุ: | presemester1/67 (จัดสอบเอง) |
|
| ปริญญาตรี ภาคสมทบ 4 ปี |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| 21 | | อาทิตย์ | 08:30-13:00 | 12-906 | 12 | C | 70 | 68 | 2 | N | | |
| | | จันทร์ | 18:00-19:30 | 2-Online | - | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | ดร.รุ่งโรจน์ สงสระบุญ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ทุกชั้นปี การเงินและการลงทุน ทุกชั้นปี การตลาด ทุกชั้นปี การจัดการธุรกิจระหว่างประเทศ ทุกชั้นปี การจัดการทั่วไปและการประกอบการ ทุกชั้นปี การบัญชี ทุกชั้นปี การเงินและการลงทุน ทุกชั้นปี การตลาด ทุกชั้นปี การจัดการทั่วไปและการประกอบการ ทุกชั้นปี การจัดการธุรกิจระหว่างประเทศ ทุกชั้นปี การจัดการและการประกอบการ ทุกชั้นปี การจัดการและการประกอบการ ทุกชั้นปี | 80-0-80 80-0-80 80-5-75 80-9-71 80-12-68 80-16-64 80-0-80 80-13-67 80-2-78 80-8-72 70-1-69 70-0-70 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 ก.ค. 2567 เวลา 00:00 - 00:00 อาคาร - ห้อง -ยังไม่ระบุ |
| | | หมายเหตุ: | สมทบ บธ. B1 เรียน3 มิ.ย.-28กค.67 เรียนร่วม 101-117 กลุ่ม21 สอบนอกตาราง |
|
| 22 | | เสาร์ | 16:00-20:00 | 8-503 | 8 | C | 24 | 17 | 7 | N | | |
| | | อาจารย์: | อาจารย์สรายุทธ อินทรเสมา |
| | | สำรองให้: | วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตร 3 ปี) ชั้นปี 2 วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตร 3 ปี) ปี 2 ขึ้นไป วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตร 3 ปี) ทุกชั้นปี | 25-12-13 25-0-25 25-0-25 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | สมทบ ร่วมกับ 117-602 กลุ่ม 21 สมทบ วศ.บ.ไฟฟ้า3 ปี ปี 2 (เข้ากลางปี2566) |
|